Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Rais gani katika Afrika mwenye rekodi nzuri ya kuhudhuria mikutano ya kimataifa?

Discussion in 'International Forum' started by Gosbertgoodluck, Jan 29, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wazee,
    Najua waandaaji wa mikutano au vikao vya kimataifa hualika viongozi wengi kutoka nchi mbalimbali duniani. Lakini najua vilevile kwamba siyo viongozi wote wanaoalikwa huhudhuria vikao hivyo na hata kutuma wawakilishi wao kwa sababu mbalimbali. Kwa mfano, nakumbuka nimewahi kusikia kwenye vyombo vya habari kuwa Bingu Mutharika wa Malawi amegoma mara kadhaa kuhudhuria mikutano mbalimbali ya kimataifa kwa maelezo kuwa ni gharama kubwa.

    Sasa wazee ebu tumwage data hapa. Je, ni rais gani katika bara la Afrika mwenye rekodi nzuri ya kuhudhuria vikao vya kimataifa?
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Si mwingine ni yule yule Raisi aliyewahi kuvunja rekodi yake mwenyewe ya kukaa nje ya nchi kwa zaidi ya siku 22... Dr... Dr... Dr... Jamani Dr... Dr... Dr... Jamani Dr... JMK
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jk huyo
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :clap2::popcorn:
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duuuu, hizo PhD zimeniacha hoi kabisa. Ni kama ulichoka kutaja ukataka kuacha vile!! Ungekuwa karibu mkwere angeagiza uletewe tusker bariiiiiiiiiiiiiidi.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Ni Vasco Da Gama oh samahani ni JK wa Tz, huyu mr hajawahi kukosa mikutano mpaka amekuwa maarufu, na kuwa mwenyekiti kutokana na ushiriki wake kwenye mikutano hizo!
     
  7. s

    seniorita JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmmhhhhhhhh swali lenye jibu wazi kabsa................
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa huu umbeya!
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nani zaidi ya Kikwete, hadi kuzindua kaburi Malawi alienda mwenyewe kitu ambacho balozi angeweza kufanya. He gat nothing to do in TZ.
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuanzia 20005 mpaka sasa naamini rais wa tanzania mh. jakaya kikwete ndiye anaongoza
     
Loading...