Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni rahisi sana kupata demu kutoka udsm lakini sio ifm na cbe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mozila, Sep 3, 2012.

  1. Mozila

    Mozila Senior Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hakuna mademu wanaoringa jijini kama wale wanaosoma ifm na cbe hata kama kanasoma certificate kanajisikia.ni ngumu sana kuopoa demu pale ifm n' cbe cjui kwann? Bora udsm
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    napita mkuu, habati nzur sijasoma katika hvyo vyuo ulivovitaja! ngoja wahusika waje wakudadavulie. . .
     
  3. m

    markj JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    aaaah! wewe tu, mimi kuna katoto kamoja ka ifm nilikakamua vizuri tu, bila hata kuingia gharama zozote, kalikuwa kanaringa ringa mpaka sasa kanaringa kanajifanya kana mkia nini, mimi mtoto wa mbwa nikajimegea kiulaini tu, afu nikaachana nako mpaka leo kananikumbuka, wewe tu labda unaleta za kina bobjunior, weka ngumu kama n2n mkuu!
     
  4. kamwendo

    kamwendo JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Sio kuringa bro,kila mtu ana malengo yake kusoma certificate sio sababu ya kumchukulia mtu kirahisi au kumdharau....waache waringe kwani unawalisha wewe kama wamekutolea nje tafuta mademu wengine kwani lazma cbe na ifm...lol
     
  5. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Wanaringa au wanajiheshmu? Kwani uliambiwa ifm au cbe ni ohio au kwa mfuga mbwa? Au unafikiri kuwa mwanachua nikujiuza? Au kuchukua certificate ndo thamani ya utu wao haipo? Hicho kichwa chako umebeba mzigo wa bure? Waache dada na binti zetu wasome. Hayo mapepo yako ya ngono peleka kwa madada poa! Poor!
     
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa, cbe na ifm wanajitia masista duu , nilipataga katoto pale udsm. mpk leo uwa nakakumbuka
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hii mada ina kashfa ndani yake!
    Kwani mtu akiwa na cheti ndio ajirahisishe?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    watoto na katuni bana!
     
  9. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    yan cartoon network 24 seven!
     
  10. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    It can be difficult to you but it very ease to others
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmezidi kuvidhalilisha hivi vyuo jaman..kana kwamba wanaokwenda pale si wanawake si wanaume wote wameenda kufanya matendo ya kiuasherati...wakati huo uasherati ni hulka tu ya mtu! Mnataka kusema huko havard na oxford hakuna wazinz.. anaejua umuhim wa elimu atafanya kinachomhusu na asiyejua ataogelea panapomfaa.. Otherwise,hata huko udsm kuna wenye tabia chafu.
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    CBE ipi au IFM ipi? kama ni hizi za Dar, Approach uliyoitumia ndo imekupa ugumu!
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    watoto mna mambo....
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Makubwa!
     
  16. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mozila bado tongotongo halijakutoka. IFM na CBE ndipo wenzako tunapomalizia shida zetu chap chap. Huitaji maneno mengi, eleza kuwa unataka mzigo. Utaulizwa tu utamrejesha saa ngapi kama utamtoa. Au kama vipi tunachapia bwenini, rahisi kama unasukuma mlevi. Hao wa UDSM wanapatikana corner Bar kijitonyama na Survey karibu na Ardhi University. Hawa ni malaya wa kujiuza. Ukiwataka pale UD kaa kwenye kibweta ukiwa smart, kama chatu na mbwa hakuna shida.
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jinsi ilivyorahisi kuwapata na hata Ukimwi ni rahisi pia kupata
     
  18. Mparee2

    Mparee2 JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 460
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    No comment
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Unamjua yule mchumba wanammendeaga Tom na Jerry?
    Lol
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Afadhali umetustua na mie nikatafute demu wa udsm. Wanajua discussion lakini?
     
Loading...