Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni raha sana endapo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Mar 28, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wanajamii hakuna kitu kinadumisha mapenzi kama ukiwa na mwenzi wako na mnaaminiana na pale unapomhitaji unampata!na akiwa kwenye shughuli zake kakuacha nyuma kakuacha na simu yake!Mpaka unahisi wewe ndo mwenye dunia!isitoshe unambiwa vipi utanipitia kazini?ni ishara tosha mapenzi yanakuwa yamemea!je wewe nimiongoni kati ya watu ambao mnaendesha mapenzi kwa stayle hii?Sema hisia zako je?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mapenz ya aina hyo yako peponi na sio duniani.
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unachosema ni kweli, na inapendeza sana kumpata mtu ambaye mnaaminiana naye kwa kiwango hiki. Najaribu kutafakari mimi na ile mada yangu ya "Nimeingia choo cha kike" sijui kama mimi ni miongoni mwa hao!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu nalazimika kuamini kuwa wewe ni mgeni katika ulimwengu wa mapenzi, kama sio mgeni basi ni Limbukeni.
    (Samahani kwa neno kali, sikuwa na neno mbadala)
    Kwahiyo ukiachiwa simu basi unajiona upo peke yako na unaamini kabisa mpenzio ni mwaminifu!!?
    Pole sana kaka.
     
  5. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo utakapogundua kumbe ana laini za simu zingine tatu usizozijua, ana njemba imempangishia chumba usichokijua A.K.A. "KWA RAFIKI YANGU", na anabalansi ratiba yako na ya mwenzako bila nyinyi kujijua ...... ndo utakapojua kwamba mwanamke ni hatari tangu enzi za Adam!

    CHEZA NA MPIRA, USICHEZE NA MWANAMKE BANA DOGO!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,106
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hayo mapenzi ya mwanzoni kabla true colors hazijaonekana subiri ipite miaka miatatu hv utaniambia!
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mbona miaka mitatu mingi sana mwez tu
     
  8. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    After all was in place, God created MAN. Then RESTED.
    Then God created WOMAN.
    Since then NO ONE HAS RESTED!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kumwona mwanamke akipenda namna hii!
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eiyer mambo.
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi ikitokea mapenz hayo sijui itakuwaje maana nitachanganyikiwa sasa, hivi tunasumbuana nimedata vibaya sasa sijui itakuwaje kama yakiwa hayo.
     
  12. B

    Beibe Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi jaman napenda hyo na vmeninogea hapa had naumwa cmtaman mwngn yeyote yan naxia raha had nataman pga kelele kwa utam
     
  13. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    dah!kwel we great thinker.u made ma day
     
  14. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Cheers!
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    udanhwanywa kitoto wew dahh:peep:
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,145
    Trophy Points: 280
    yeah kwenye penzi kukiwa na uaminifu ndipo mtu unaenjoy, unajihisi ni wewe tu duniani..... na raha zaidi mtu huyo atakapokufanya uhisi umekamilika....


     
  17. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    He he he... Acha niwahi kibaruani
     
  18. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo mapenzi ya aina hiyo yapo japo yanatokea in a rare case kama ww haujabahatika wala usibishe subiri wenzio watoe ushuhuda...mi mapenzi yangu ni machanga siwezi comment chochote...kujisifia then yakanitokea puani akuu!ngoja nisubiri miaka miwili mitatu ikatike!
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,106
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe ni great thinker.
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    nafurahi kuwa kuw watu wanajua hili. Halafu na nyie wanawake mnaolialia kutendwa na wapenzi wenu isomeni hiyo quote kimya kimya na muifanyie kazi.

    Wanawake hoyeeee
     
Loading...