Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni rafiki wa kawaida ila ana wivu wa kimapenzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nicas Mtei, Apr 25, 2011.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Habar zenu great thinkers wote? Mimi ni kijana mfanya biashara, niliwah kupata rafik wa kike katika biashara zetu na ilitokea tukawa karibu zaidi kitu ambacho kilisababisha niwe na hisia za kimapenzi naye. Nilitokea kupenda awe mchumba wangu ili baadaye tufunge ndoa ila nilipo mueleza mwenzangu akasema yeye hayuko tayar kuwa na mahusiano nami hvyo haitawezekana.. Niliumia sana mwisho wa siku ilinibid niyaheshmu maamuz yake na ndipo nilipochukua ustaarabu wa kutafuta mchumba mwngne ambaye ndo natarajia kufunga naye ndoa.. Tangu nilipopata mchumba huyo yule rafiki yangu wa kike alianza kumchukia na kuanza kuwa na wivu. Na hata kwenye sherehe ya kumvisha pete huyu laaziz wangu mpya ye hakutokea bila sababu ya msingi.. Yani ananiweka kwenye wakat mgumu kwan amekuwa akimchunia na hata kuonesha chuki ya wazi kabisa... Naombeni msaada wenu waungwana. Ninateseka sana.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    huyo mdada alikuwa anakutaka na anakupenda ila alikuwa anajifanya hataki....na hilo ni tatizo la wengi wanaopendwa na kutojiamini.
    ngoja niulize, kwan akimchukia mpenz wako ww unapata tabu ya nn? si umpotezee tu ili muish vema na mpenzio? au bado unampenda huyo mdada?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Staki nataka..staki nataka..staki nataka!Alidhani utaendelea kumbeleza bila kujua mwenzake ni kati ya wale wanaochukulia hapana kua hapana badala ya kuitafsiri kama ndio!
     
  4. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mpotezee ushakuwa na mahusiano na mpenz mwingne na isitoshe huyo ndo mke wako hata auchune afanye nn cha msing mweleze ukwel mkeo yasije yakapkwa maneno mkeo akakuona na ww ufai just tel her the truth b4 ulivyokuwa nae sizitaki mbichi hizi zmemponza
     
  5. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nampenda as a bussines partner. Sasa anavyokuwa anamchukia huyo mchumba angu huwa inaniletea tabu kwa sabcu mchumba angu hana amani na huwa ananishaur niache kufanya naye.
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nilshndwa kumwelewa. Ila now ndo nimeelewa kumbe alikuwa analeta poz mtoto.
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwel man inabidi amwambie huyo mkewe mtarajiwa isije ikawa taabu.
     
  8. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nimesha mweleza mchumba wangu ila c unajua tena mambo ya wanawake yalvyo. Amekuwa akiniuliza mara kwa mara kuhusu huyo rafiki.
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    :shut-mouth:nipe nikupe, raha tupate
     
  10. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nini sasa mkuu?
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kazi ipo kubwa sana....wote wanachukiana.....angalia mwenye maana zaidi kwako...fanya uamuzi unaomuweka yeye kwenye amani na kukupunguzia tabu :rant:
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maskini naona anajuta saa hizi, ningejua ninge... kibao, inanikumbusha movie ya My bestfriend wedding
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mpotezee tu tena haina haja ya kuzoeana nae tena.
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sitaki, nataka
    au alikuwa anatest kiberiti kimejaa au la!
     
  15. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    [​IMG] nguruwe pita leo sina mkuki. huyo alikuwa na kisebusebu na kiroho papo, ENDELEA NA HUYO WA PILI HUYO WA KWANZA NI MSUMBUFU.
     
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    ahsante kwa ushauri. Ntaufanyia kaz.. Ubarikiwe sana
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa nini awe na wivu?au kipindi cha kufukuziana ulipita hapo siku moja?maana sioni sababu ya msingi kwa yeye kuwa na wivu
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Its too late amechelewa aliyekuwa na nia tayari ameishatokea you can't turn back the hands of time.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    Jamani Lizzy wengine hawajui wanachotaka mpaka pale wanapogundua anakipoteza and its too late. Ndio tatizo la kuchukulia watu for granted.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asha hivi inawezekana kweli wewe haujui unachotakap?
     
Loading...