Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni PM kama ur ready for a serious relationship

Discussion in 'Love Connect' started by mceddy, Oct 23, 2012.

  1. mceddy

    mceddy Senior Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M ni mvulana na taka msichana aliye ready for a serious relationship ani pm awe wyf material an not cash oriented for mr info chc m bt awe btwn 20-25
     
  2. S

    Shangazi wa Taifa Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me zaidi ya hapo nimekoswa sasa daaaah,ntaolewa na nani.
     
  3. c

    christmas JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kila la heri tunaomba feedback
     
  4. c

    christmas JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kila la heri tunaomba feedback
     
  5. mceddy

    mceddy Senior Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niki fanikiwa lazma niwa juze ndugu zngu
     
  6. k

    kisilo Senior Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usihofu nipo nami nahitaji wayf.sifa awemcha Mungu na mchapakazi,
    mwepesi kusamehe na kusahau.kama yupo anipm.(sitanii).
     
  7. mceddy

    mceddy Senior Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila mpk ss ni negative response cjui tatizo nn
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu jana tuliletewa uzi wa tahadhar kuhusu wanaume wa love connec nadhani ndo sababu ya ukimya ila ucfe moyo watakuja tu.
     
  9. mceddy

    mceddy Senior Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmhhh asante mkuu kwa tahadhari yko ila ngja niwe mvmilivu labda ntafanikiwa
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Facebook vipi umekosa? Maana kule ndio wapo wengi sana wa age hiyo...........
     
  11. S

    Shangazi wa Taifa Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya ntakupm
     
Loading...