Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni pesa au dhahabu zinazopelekwa BOT,kwenye maroli yenye container?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, May 29, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    jamani kuuliza sio vibaya,nimepita hii mitaa ya bank kuu ya tanzania(BOT)nikielekea ocean road,nimekuta njia imefungwa kuna polisi kama 30!wenye siraha,huku kuna malori kama 6 yenye makontena yanaingia BOT!na kwa kweli kama utatokea uvamizi hapa balaa yake sio ndogo,ndio maana ikabidi nibadilishe njia mapema,kwani hawachelewi kukwambia taarifa za kintelijensia zinakushuku wewe!!sasa zile ni pesa au dhahabu au nini?na mbona malori yenyewe yamechoka choka sana?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Acha tu mkuu nchi inaliwa we jikaliage pembeni mwaya wasije wakakutoa kafara!
     
  3. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hayo yamepita hata hapa dodoma midahii ya saa 9 yapo mawili na ving'ora kwa wingi sana,inaelekea yanatokea somewhere kanda ya ziwa!
     
  4. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata hapo dodoma mjini wamepita sasa hv!itakuwa ni madini
     
  5. cement

    cement JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pesa hz mkuu!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yuko wapi msemaji wa BOT aka Mwigulu na nape?
     
  7. cement

    cement JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka cku moja wanajeshi walikuwa wanatoka kuchukua noti zao walivyofika ubungo kukata kuelekea sam nujoma likachomoka sanduku moja la noti aisee kilichotokea ni balaa la ajabu zilipigwa risasi hewani nyingi tu watu wakakimbia pakawa peupe ghafla wakachukua hela zao wakaondoka kama kweenye video vile!
     
  8. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    ni pesa zinatoka mikoani, hio inaitwa precious cargo na ulinzi wake unakua km wa kijeshi
     
  9. Gulaya

    Gulaya JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 658
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    mkuu zile ni hela na zinakua zinatoka airport,kuna ndege ambazo zinazileta kutoka mikoani then yale malori chakavu ndo yanazipeleka BOT.
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni mzigo wangu nimeutunza kwa benno ndulu nitauchukua weekend, msiogope wazawa wenzangu, benki kuu ni yetu wote
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nini kama si raha? taabu?
     
Loading...