Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Paka kweli au jini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Mar 4, 2011.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wadau leo ni siku ya 3 mfululizo kila inapofika mida kama tisa ya usiku, katika dirisha ninalolala huwa anakuja paka na kuanza kulia kwa milio ya ajabu sana, sauti huwa anaibadilisha badilisha, inakuwa kama ya mtu mzima mara kama ya mtoto na ya ajabu,.

    Kuna jamaa 1 nimemuuliza akaniambia huyo si paka ni jini...wadau eti kuna ukweli wowote? Na nichukue hatua gani
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sali sana ndugu yangu yatakwisha
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sali tu nakila kitu kitakua shwari...ukiendekeza tu hizo imani utasumbuka sana,muombe mungu atakusaidia.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    imani potofu hzo! Mwamin mungu wako hakutakuwa na cha kukutisha ktk hii dunia. Sali sana ndg yng.
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    akilia tena mwambie hapo ni dirishani, apitie mlangoni aingie ndani akae kwenye sofa badala ya kupigwa na baridi nje ya dirisha!!

    Kama akiendelea kulia mwambie aendelee kukuimbia tenzi za rohoni wakati ww unaupiga usingizi!!!!
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaha anataka mkate huyooo:wink2:
     
  7. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakuu kuweni serious haya mambo yapo sana kwenye jamii yetu...jambo zuri ni kusali tu tena kwa imani..
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo akija mkemee katika jina linalopita majina yote, hatorudi tena!!!! Asikutishe huyo cha mtoto!!!!!
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ni kiumbe cha mwenyezi mungu tu huyo..usipate hofu yuko katika 'heat' anatafuta mwenza ndio sababu ya makelele hayo...si unajua wao hawahongi kukidhi haja?
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    safi sana!!
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Huyo ni paka wa kawaida tu hawezi kukudhuru kimwili - utakapolikubali hilo madhara ya kisaikolojia yatakwisha na utalala kwa amani.
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    na jee baada ya kusema hivyo,akiingia ndani na akaa kwenye sofa,si utatetemeka?
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Atakuwa paka jike yupo kwenye heat na hana paka dume wa kumshuhulikia. Tfuta paka dume ikifika mida hiyo mtoe nnje. watamalizana then hutamsikia tena akipiga myau miau dirishani kwako.

    Akirudi tena baada ya kushughulikiwa na dume basi sali sana na umwagie dirisha lako maji ya baraka au chumvi yanapatikana kanisani.
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sali na soma neno kisha acha hiyo bible wazi iweke mkabala na dirisha.kama jini atatoweka asipotoweka huyo ni paka pori tu wa kawaida amenusa harufu ya kitoweo ulichohifadhi ndani mwako
     
  15. doup

    doup JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo kweye hot period, anatafuta bwana!!. we akilia mnyatie umtoe balu, hata rudi tena hapo atajua ni hatari.
     
  16. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nimaeneo gani mkuu? Kama huna muda mrefu check na darali wako atakuwa alikuwa anajua. Mie nakushauri komaa, maana hata mie nina jamaa yangu ilikuwa inamtokea hivo baada ya kuulizia akaambiwa vimbwanga hivyo vinafanywa na mwenye nyumba lengo ni kuwa ukimbie ili apate kupangisha mtu mwingine, kwahiyo ilikuwa ndio mtindo wa mwenye nyumba wake jamaa alikomaa mpaka akamaliza kodi yake kisha akahama hiyo nyumba
     
  17. L

    Leliro Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni paka tu wala si jini. Vyovyote itakavyokuwa, wewe kitakachokusaidia ni kusali tu kwani unaweza kulikimbia jiji? Sala zako ndo zitalitupilia mbali
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hamna jini wala nini huyo nyau tu wa kawaida
     
  19. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    issue ndogo,weka birika la umeme chumbani kwako,ikifika time yake,chemsha maji ya kutosha,andaa mazingira,ukimuona tu,wewe usizungumze kitu,kimya kimya mwagia maji ya moto.kama ni jini jibu utalipata hapo hapo,kama ni mchawi its the same ,na kama ni paka wa ukweli utajua tu.
    kusali ni moja ya tiba za mauzauza,ila je unao usafi wa kutosha kukemea haya mapepo.kwangu nilikuwa na hilo tatizo,manati tu ilitosha kutoa solution.
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siyo jini huyo ni binadamu alivaa umbo la paka, kawaida ulozi hufanyika kuanzia saa sita hadi saa tisa usiku, ukisikia paka analia dirishani kwako jua kuwa alijaribu kuingia chumbani tangu saa sita akashindwa, hivyo anaishia kutoa sauti ya vitisho.

    Dawa yake ni kumzomea, mwambie achukue ufagio afangie uwanja, ukiamka asubuhi usikute uchafu.
     
Loading...