Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni pahala papi hv sasa Tz ambapo kiongozi anaweza kuongea akihofia kutodanganya??!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Visionmark, Apr 19, 2012.

  1. V

    Visionmark Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu sasa ndani ya Tanzania yetu tumekuwa tukishuhudia viongozi wa kiserikali tuliowapa dhamana ya kulinda na kusimamia matumizi bora na endelevu ya raslimali zetu wakisema uongo.

    Viongozi wetu wamekuwa wakitudanganya sio tu makanisani bali hata misikitini, majumbani mwetu, mitaani, mahakamani, ikulu, maofisini, vijijini, mijini, mashambani na hata ndani ya bunge letu tukufu! Hv ni pahala gani hv sasa ndani ya Tz ambapo viongozi wetu wanaweza kuongea nasi pasipo kutwambia uongo!
     
Loading...