Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni noumar

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sokomoko, Oct 20, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni noma.............
     

    Attached Files:

    • KP.jpg
      KP.jpg
      File size:
      621.5 KB
      Views:
      122
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wanataka kula hela za bure tu kama kawaida yao na baada ya hapo wachakachue matokeo
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mie sikujua kama ili kujua kituo chako cha kura inakubidi utume meseji kwenye simu ya mkononi kimbembe kwa wahazabe walio jiandikisha! nawaonea huruma!
     
  4. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujifunze kwa dola ya kirumi, iko siku tu!!
     
Loading...