Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni njia gani wanatumia kukuibia hapa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Sep 25, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Naomba kuuliza kwa uongo kama huu ambao nimeupata kwenye Email
    mtu anatumia njia gani hapa kukuibia ?

    Assalamu alaikum!

    Things are becoming unbearable for the Muammar el-Qaddafi family. I know you will be listening through Aljazeera and CNN. On June 27, the International Criminal Court in The Hague issued arrest warrants for Colonel Qaddafi, his son Seif al-Islam and his chief of intelligence, Abdullah Senussi who is my father.
    Our family is now bent on getting all we could lay our hands on to make sure that our future wherever we go to is being protected. The international community wants everything confiscated but we have these few funds in some security companies in four different locations that was deposited without the family’s name.
    This is where we want to partner with you. We are so scared of who to trust and who to talk to on this matter.
    At the moment, I can only tell you that I am Mr Faziz the third son of Alj Abdullah Senussi . I will give you further information about myself and negotiate a percentage (%) of the amount that will be giving to you after the sum is transferred to you and I come to your country for sharing.
    I contacted you because you are a Muslim like me and I found your email on the internet directory. If you don't want to assist us, please keep this information to yourself only. It took us a lot of time to even get in touch with you.
    Get back to me with your full names, address and contact telephone for further clarification.
    I am writing from an internet cafe . Please reply to my private email address: ( abdullahfazi1950@aol.fr ) so that I can give you more details regarding the four different locations the funds are deposited in other to know the location easier for the funds to be channeled to you.
    I await your response.

    Abdullah Sanussi Faziz
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hahahaa,.badae atakuomba umtumie dola elf-kadhaa kumlipa lawyer wa ku p3ocess affidavit, kuonga benki n.k ukishatuma anakata mawasilianooo
     
  3. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    baadae atakuomba umtumie number ya a/c ya benki ,vitambulisho and then watafanya uhalifu kwa kutumia particulars ulzowapa. Tafakari and then chukua hatua
     
  4. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,450
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    Cha kujiuliza hapa, we mtu atakwambiaje kwamba fedha zitatumwa kwako hivi hivi tu! Mtu ukisha weka maanani kwamba katika dunia yetu hii " don't kid yourself nothing is for free' hukisha likamata hilo hakuna tapeli yoyote anaweza akakuzengua.

    Hizi ni mbinu za Wanageria, wameliza watu wa rangi zote duniani - mimi nimewahi kuona watu wenye heshima zao na akili timamu wanakuwa victim wa ulaghai huu, Serikali ya Nigeria ilisha onya dunia kuhusu utapeli huu wa kimataifa lakini watu hawasikii hasa wakina mama na wengine huwa wanaona aibu ku-report police/Interpol wanakufa na tai shingoni. Wana mbinu za kila aina, kwa mfano wiki iliyopita nilipata SMS kutoka Uingereza ikiniarifu kwamba nimeshinda bahati nasibu ya watu wenye simu za NOKIA (na kweli nina simu ya nokia) nimefanikiwa kupata kitita cha pound Stering:430500 (kwa hela za Tanzania ni zaidi ya million mia nane na ushee): Sasa angalia mtego wao, wanasema niwatumie E-mail yangu ya kweli alafu watanipa maelekezo, mimi nilisha gunduwa janja yao nikawatumia E-mail fake, wakanitumia form ya kujaza kama attachment wakasema niwatumie namba ya passport yangu na picha au driving license na picha na account yangu ya Benki! sikuwajibu maana nilijuwa watatumia details zangu kufanya uharifu popote nikasingiziwa mimi, vile vile wangeweza kukomba hela zangu kama nige wapatia account yangu ya Benki. story hilikuwa ndefu sana nimefupisha hili watu wawe makini na mbinu hizi za Wanageria, na wana a very refined English mtu huwezi kuamini kama ni Wanageria.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    kuna jamaa walimuambia aende SA wakakamilishe deal. wakampeleka 5* hotel, kila siku wanakuja kula na kunywa nae.then wakamuambia kuna docs haziwezi kuachiwa unless wanalipa some amount of money. jamaa akampigia mkewe tanga, akauza some stuff,clear out savings zote akamtumia dola elfu kadhaa. japo hazikutosha jamaa wakamuambia tutaangalia na sie cha kufanya. wakasepa jumla. mwishi wa siku jamaa anastukia katapeliwa, hotel bills zote, ma-whisky waliyokua wanakunywa kwa tots na dinner kila kitu charged to his room! ilibidi harambee ifanyike,na ubalozi uingilie kati jamaa atoke hotelini. hakuna free lunch bandugu!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe wajibu halafu uje utuambie..
     
  7. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi kweli kweli. Nitarudi.
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    aisee hawa watu very brave usipokuwa makini.... mi kuna mmoja nachati naye
    kajitambulisha kuwa ni yatima 4rom liberia anapenda kuolewa tz na ameoteshwa kuwa
    mie ndo wake hasaa.. anameniomba hela ya paspoti nikamchomolea,
    akaja na gear ya plane ticket dollar 500 ndo naendelea kum enjoy.
    baadhi ya maneno yake ni. MY HUSBAND TO BE I AM WAITING
    FOR U TO UNSEAL MY ORGAN, I AM VIRGIN, THIS SHOWS
    HOW I LV U, hizi ni photoz zake. linda.jpg linda..jpg
     

    Attached Files:

  9. m

    mtznunda Senior Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du mtoto mzuri ww ka vp mwambie nakufuata huku kwa kina george weah n william fanbullah
     
  10. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mi niliwahi kutumiwa barua kuwa nimeshinda lottery $150,000 nikaagiziwa na check ya $3487.58 barua ikadai niwapigie kabla sijazibenki. Ile kupiga nikaambiwa nizibenki kisha niwapihie next day wanipe detail za ku claim pesa ilobaki. Nilipopiga wakadai niwaagizie pesa($2700) za insurance ya lile fungu lililobaki kutumia western union. Hapo ndo nikafumbua macho. Kumbe check ilikuwa fake. Kidogo ninyee ndoo!
     
  11. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ajira hamna unategemea nini
     
  12. aye

    aye JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wamekuwa wengi hao sana skuizi
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nami nilikuwa najiuliza hilo swali. Siku moja nikaamua kuwajibu...............tukaendelea na mawasiliano, mpaka waliposema pesa zako ziko kwa insurance company, kwahiyo inatakiwa kulipa some money ili zile pesa zitoke............basi nikapata jibu.
     
Loading...