Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni njaa au?

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Aug 12, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    JAMANI NJAA HAINA ADABU NA HAICHAGUI MTU.


    [​IMG]
    Bibi akiwa amefungasha mzigo wa Bangi, mwenyewe alikuwa amejiandaa tayari kwenda kafanya biashara lakini bahati haikuwa yake wajanja wamemnasa.


    [​IMG]

    Polisi wakimpekuwa bibi mwenye umri wa miaka 94 alikamatwa maeneo ya Nogales Arizona akiwa na bonge la mzigo wa bangi....Swali ni je kweli huyu bibi hiyo biashara ilikuwa ni ya kwake ?au wajanja walimtumilizia wakiamini bibi kama huyo hawezi kushukiwa kama anaweza fanya biashara kama hiyo? Mie naona she is toooooo old for that,....na kama ilikuwa ni biashara yake then the World is coming to an end.


    NB:kama ilishapostiwa kabla mnisamehe bure.
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Si bora huyo anahustle kuliko viongozi wetu wezi na wanyontaji...ni mjasiliamali huyo by the way...
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kila mtu atakula kwa jasho lake......
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mkuu ni kweli kabisa hujakosea.
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,509
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Majasho mengine yana VIKWAPA HAYALIKI
     
  6. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Old womens at work.
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,509
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Does it fit the definition of WORK...??
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    habari ndo hiyo.kazi ni kazi.kwani bibi ndo hali?
     
  9. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cheusimangala mi hio avatar yako bana daaaaa................
     
  10. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kijana acha kumtekenya chui mapajani........!!!!ohoo shauri yako.......!!!!!!changia mada bwana ma-off topic mengine sio mwake kabisa!!!
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,509
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Nyani haoni...................... tehe..........tehe......... maana liko nyuma
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jibu ni YES kama hii ndio shughuli ilimwezesha kuishi miaka yote hiyo 94. ILA ANAFANYA KAZI HARAMU
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bi mkubwa naye anataka kutoka ki'life.
    Du!
     
  14. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi siamini kama ni kweli. Nadhani ni sanamu, vinginevyo angepekuliwa na askari wa kike
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,509
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    ............... contradiction ....................
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    asanteni Mods kwa kunisaidia kuiweka vizuri post yangu.
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    bibi ananikumbusha ule usemi kuwa'fanya kazi kwa bidii kama vile hamna kufa' maana bibi hata akitoka namna atawahi kweli kula jasho lake kazi zenyewe hizi za hatari hatari tu presha itamuua kabla ya siku zake.
    ila bibi ni komando jamani credits zake tumpe.
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hivi bibi umri huo atafungwa au?
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    sheria ni msumeno
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    ha ha .....wewe ndo unaonekana avatar imekumaliza kabisa ..Pole baba chirismas
     
Loading...