Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni njaa au ni nini watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Smile, Jan 6, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mtu superstaa kama kanumba,kuwa kwenye tangazo la product ambayo ni mbaya.si o kwamba anaharibu reputation yake jamani? Mimi namshauri hawashtaki hawa jamaa kwa kudanganya public
    vingamuzi gani hata kuwaka haviwaki? Sekunde 2 kimezima.craaaaaaaaaaaaaap
    refer startimes advertisment.
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi Kanumba na yeye ni Superstar?
    nakushauri utumie DSTV maana hayo mambo ya Star times yatakuja kua kama ya GTV
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nshakitupa kwenye dustbin siku nyingiiii ni vile naona watanzania wenzangu wanaendelea kudanganywa roho inauma
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    roho isikuume bana, unajua watanzania always tunapenda vya bure, hivi unapata Channel za kulipia kwa shilingi 9000 kwa mwezi halafu ukienda DSTV bei ya chini ni sh 29,000. hiyo inaingia akilini?
    mimi hua nawacheki tu watu ambavyo hua wanaingia mkenge, Bi mkubwa alikinunua katumia siku 9 kikawa kinazingua akipiga simu customer care full usumbufu, akaamua kupotezea, akaenda DSTV mambo poa bila chenga ingawa kulipa 87,000. kwa ajili ya entertainment tu hapa Bongo ni ishu.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hata kama ni elfu 2 ni hela.kwanza wanaibia nchi hawa wachina viongozi wetu tu hawajui ni ufisadi huu
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mbona wenyewe vifaa vyao hapa ni bomba sana,yaani huu ni mwaka wa 2 sasa natumia lakini sijapata usumbufu wowote ule,ila hiki changu nimenunua mwenyewe china,sijui nyie mnaoibiwa na watz,poleni sana
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    kanumba level yake ni star times..ulitegemea dstv wamchukue kanumba kuadvertise...big no
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    heri yako bwana.sijui niwapeleke mahakamani??
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    JF full raha hakuna kuboreka
     
  10. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,396
    Trophy Points: 280
    kanumba ndo nani wandugu? mie mgeni.
     
Loading...