Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by G spanner, Jul 31, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Samahani wajumbe nahitaji kujua kuhusiana na hili nilikuwa katika mjumuiko wa watu tukiwa tumeketi na kutulia kimya tukisikiliza matangazo ghafla kuna mtu alikuwa jirani yangu aligeuza shingo na kuanza kupiga kelele kwa muda wa sekunde kadhaa kisha akatulia na kurejea katika hali yake ya utulivu mimi nilidhani labda ana kifafa na kupiga kelele nikajua ni dalili za mwanzo lakini haikuwa hivyo. Kwa yeyote aliye na mawazo kuhusu hali hii naomba kufahamishwa!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    inaweza kuwa aina flani ya kichaa ama psychological problem. kama ungeweza kumuhoji alijskiaje mara baada na kabla ya kupiga ukelele ingesaidia kuelewa tatizo li wapi. inawezekana alikumbuka kitu cha kutisha. kinda strange though...
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    nitarudi.
     
  4. k

    kamili JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hukukosea ulipohisi kuwa ni kifafa, zipo aina nyingi za kifafa. kinachojulikana na watu wengi ni kile kikubwa ambacho mtu anaanguka, anajipigapiga chini kisha anapoteza fahamu na wakati mwingine anatokwa na choo kidogo. lakini vipo vifafa vya aina nyingi ambavyo kwa mtu wa kawaida ni vigumu kuvijua. Nakushauri mpeleka hospitali haraka.
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimeshaisoma,,,,,,, baadae bosss
     
  6. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    kumuhoji kiukweli ilikuwa ngumu sina undugu naye afu pia niliogopa na ilikuwa vigumu sana!
     
Loading...