Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini tafsiri ya logo ya SMZ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kevin.A, May 29, 2012.

  1. K

    Kevin.A Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Nini tafsiri ya hii logo ya SMZ?Hilo shoka na panga vinaashiria nini?
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Zana za kufungulia bucha
     
  3. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahah aise wewe ni nouma! Nilidhani za kuwindia!
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Ila hizi logo nyingine sijui alikosekana designer wa graphics?
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  6. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Zana za uams*o vs makanitmjijn,.sa.
     
  7. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh!!!
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nhci za kiislamu sijuii zina nini na mapanga na majambia:

    Hii ya SAUDIA

    [​IMG]
     
  9. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    duh! ama kweli hizo logo zinaendana na imani na mambo tunayoyaon yakitokea maeneo hayo.. duh zana za kuua au kutumia buchani!!!!!
     
  10. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Uliza sultani mkoloni wakati wa mapinduzi. Anazijua sana zilifanya nn. Hizo ni zana zetu za kazi.
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nimejikuta nimedondoka kusiko :flypig:
     
  12. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mapanga shaaaaaaa!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ccm Jembe na Nyundo aka Mkulima na mfanyakazi,tukija hapo SMZ ni Wakata Magogo na Wakata Kuni ndio kinawawakilisha!
     
Loading...