Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini nafasi ya makamanda wa ufisadi ndani ya ccm?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maphie, Apr 11, 2012.

  1. maphie

    maphie Senior Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chaguzi ndogo zilizofanyika tarehe 1, April zimeacha mengi hasa baada ya ccm kupigwa mueleka kotekote! Pamoja na kuwatumiwa walioaminiwa ndani ya chama kama wapambanaji wa ufisadi na hinyo kufikiriwa kuwa wana heshima kwa jamii ya watanzania, bado mambo hayakuwa hivyo; nao pia walikataliwa. Hawa ni pamoja na Anne Kilango, Samweli Sitta na Ole Sendeka. Hawa kote walikotumwa walishindwa na wengine kudaiwa kuiga mtindo uleule wa ccm wa kugawa rushwa! Swali langu ni hili; je hawa ndani ya ccm wanaaminiwa tena kam watu makini? Na je; wao wanatofauti yeyote mbele ya jamii na wale watuhumiwa wa ufiasdi?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Ushasahau kampeni za 2010 jeikei aliwasafisha mafisadi kwamba ni watu safi?
     
  3. k

    kubenafrank Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote hao hawana jipya zaidi ya kuiba kura kwa kutumia rushwa.Magambaz ni zero
     
  4. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,121
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    Mwananachi anatakiwa Kuamka mwenyewe,
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha Why Call them Commanders? I would rather call them Migambo
     
Loading...