Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini msimamo wa Prof. Shivj juu ya Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Feb 5, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Wajameni naheshimu mengi ya mawazo ya huyu Prof. ila naomba kujua anasimama wapi juu ya masuala ya zanzibar na muungano! maana kuna suala la kujifunga bao la kisigino lets say kama akiwa kiongozi wa kamati maalum ya katiba Mpya! naomba tulijadili kulijadili kistaarabu simchukii mtu na mimi nimfuatiliaji wa articles na vitabu vyake kwa sana
     
  2. T

    Taso JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Shivji ni nani? Kwa nini anaweza kuwa kiongozi wa kamati?

    Kwa nini tumjadili Shivji?
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    ni prominent scholar kwenye sheria na kama unafuatilia mijadala ya katiba utaona uzito wake kwenye hili swala!
     
  4. s

    sparksheha Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kisi umjadili coz anasema ukweli usioupenda.
     
Loading...