Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini kinamwandama Dr. Chami?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Nov 22, 2011.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama wiki mbili zilizopita, waziri Chami alishindwa kuendelea na ziara jimboni kwake na kukimbilia India kwa matibabu. Wakati serikali inatoa taarifa kuhusu viongozi wagonjwa walioko India, iliokana kuwa haina habari na kuwepo kwa waziri Chami huko India. Uvumi ni mkali kuwa haijulikani yuko India au wapi.

    Pia, ugonjwa wa Dr. Chami umekuwa ni siri kubwa sana kwa muda mrefu kiasi ambacho ni habari kiduchu zinatolewa kuhusu afya yake ukilinganisha na viongozi wengine hususani Prof Mwndosya, Mwakyembe na Zitto Kabwe.

    Wananchi wanahitaji kujua afya ya kiongozi wao hasa wapiga kura wake wa jimbo la Moshi Vijijini kwa kuwa UKISHACHAGULIWA KUWA KIONGOZI WAKO MAISHA YAKO NI KIOO NI LAZIMA WALIOKUCHAGUA WAJUE KUHUSU WEWE.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Chami yupo garage kule India. anafanyiwa overhaul
     
  3. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sawa yuko garage anaumwa nini ni starter mbovu? Au engine ime-knock?
     
  4. m

    muheza2007 Senior Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pollonium-210 imefanya kazi.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Pistons zimegoma kufanya kazi, Cylinder head nayo siyo nzuri. kwa ujumla ana matatizo kibao ndiyo maana anafanyiwa overhaul
     
  6. N

    Ndole JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itakuwa injector pump ina vuja. Si unajua kazi ya injector pumpkwenye engine zinazotumia injector pump?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    tatizo la chami siyo ndogo kihivyo! amekaa garage muda sana!
     
  8. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Ana excessive blow-by
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    unajua kuna wakati magari yakikaa sana garage wanawachoka mafundi sasa inasemekena jamaa amekaa sana kwenye garagewakaanza kuchomoa cylinder,rejetor ikabidi wamkimbize fasta
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    atakuwa amekaribia kuuzwa kama scraper
     
  11. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kikombe cha Babu Loliondo kimewadhalilisha Mawaziri. Huo ulikuwa mpango wa Lowassa na Askofu Thomas Laizer
     
  12. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tupeni taarifa kamili hawa wawili wako wapi chami na sumari ni lile lile jimbo la india au wamebadilisha majimbo
     
  13. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Juzi niliandika bandiko hapa kuchokoza mada kuhusu afya ya dr. Chami baada ya kushindwa kufanya mambo kadhaa ya kiserikali na kupelekkwa india.

    Nia hasa ni kujua kuhusu ugonjwa wa dr. Chami kuondoa uvumi unaonezwa jimboni kwake kuwa eti amelogwa au kupewa sumu:

    Nia ya kuanzisha hoja hii ni kutaka wananchi hasa wapiga kura wake waelewe ukweli na wajue ili wasipotoswe.

    Binafsi sioni kama kuna mtu ana haja ya kumloga au kumpa sumu Dr. Chami. Hajawahi kuwa mpambanaji au kamanda dhidi ya mafisadi, bali amekuwa sehemu au pango la kuficha ufisadi haswa jimboni mwake.

    Atakumbukwa jinsi alivyoamua kukaa kimya wakati mwekezaji uchwara akiwadhulumu kodi ya pango la hoteli maarufu ya Kilema Kyaroo ya wananchi wa Uru Mawela kwa miaka 12
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    huyu naye yumo kwenye list ya watukana waswahili na watu wa kariakoo kama alivyofanya anna makinda
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii habari uliipost jana na watu walijadili.
    Naanza kupata wasiwasi kuwa labda unahusika na ugonjwa unaomsumbua Chami.
     
  16. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sijui naye atarudi lini ....maana wengine wanamaliza mwaka sasa huko India.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hapo kwa red: una maanisha anabadilishwa damu au?
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ukitaka kujua kinachomsibu chami, fahamu kwanza tatizo la mwakyembe
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    wapo jimbo la Appolo kule India
     
  20. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ningehusika na ugonjwa wa chami ningeweka bandiko?acha kupayuka kama aliyewahi kuwa katibu mkuu wa ccm kabla ya mukama
     
Loading...