Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini kiliikumba Jamiiforums?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Feb 23, 2008.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wakuu nawapa hongera kwa kuiwezesha Jambo forums kurudi kwa kasi mpya.
    Suali nililonalo ambalo pengine hapa si pahala pake lakini ni sehemu ambayo inatembelewa na wasomaji wengi kuliko pengine na hivyo kusaidia kufahamika tatizo liloikumba Jambo forums kwa muda kama wa wiki nzima iliyopita.
    Je ilikuwa hacked au Ilisimamishwa? Kama tatizo ni hacked hili ni maarufu lakini kama ilisimamishwa ni kwa uwezo gani uliotumika hata kufikia chombo hiki binafsi kusimamishwa, maoni namasuala yatafuatia badala ya kupata maelezo ya masuali hayo mawili hapo juu.Wakati mwengine naona hii kurudishwa huduma ni mbinu za kuwanasa wengine kwani ukifunga inakuwa kila kitu kimekosekana.
    Mwenyezi Mungu ilinde JF na members wake.
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hebu fafanua kidogo
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ogah nami naungana nawe kungojea mafafanuzi yake maana Mwiba huyu ana mambo .Yaani hajui saga hili hadi akaja kufungua thread mpya ? Ama kweli nimeamini it is on JF where we dare to say openly.
     
  4. S

    Samwel JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2008
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati Mbunge wa Monduli na aliyekuwa waziri mkuu, Mh Edward Lowasa alipokelewa na umati mkubwa jana na akisifiwa kuwa ameonyesha ushujaa, Leo hii mbunge wa Kyela Mh Harison Mwakyembe anarudi jimboni kwake huku umati wa watu ukimsubiri kumpokea kwa ushujaa wake aliouonyesha hivi kariburi.

    Habari ambazo tumezipata,zinasema, wapambe wa Mwakyembe wameandaa mapokezi makubwa ya kumpokea shujaa huyo, kuanzia sehemu inayoitwa Stamico hadi kyela mjini.Awali kulikuwepo na fununu kuwa Mkuu wa mkoa wa mbeya alipiga marufuku mapokezi hayo.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kunanukia harufu ya Kusafishana hapa.
    Kwa hiyo ndugu yangu Samwel unaafiki kuwa white-head karudi kishujaa. Labda ushujaa wa kifisadi na ujasiri wa.....
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    acha hate habit... duuh!
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ni mawazo yake na siamini kama Ma mvi ni shujaa kupokelewa vile ina kuna njia wanatengeneza kumuosha atakate lakini we are watching .
     
Loading...