Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini kilichomuondoa Ezekiel Kamwaga Mwanahalisi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mudavadi, Jul 11, 2011.

  1. m

    mudavadi Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ezekiel Kamwaga. Ni yule mwandishi mahiri wa gazeti la Mwanahalisi ambaye hapa majuzi imeripotiwa kwamba ameajiriwa kama Afisa Habari wa Klabu ya Simba. Mwandishi huyu amesitisha ajira yake katika Gazeti hili huku kukiwa na maswali juu ya sababu halisi za kuondoka kwake. Wako wanaomshutumu Kubenea kwa kujenga mazingira ya kuondoka kwa Kamwaga lakini kuna wale ambao wanadai Kamwaga alikuwa ameshaanza 'kuchafuliwa'.

    Je, kilichomuondoa Kamwaga Mwanahalisi ni nini?
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nafikiri sababu ni kupata ajira Simba kama afisa habari.
    Simba walimwondoa Ndimbo, pamoja na mengine, ni kwa kuwa alikuwa afisa habari Simba na anafanya kazi kwenye radio station, hivyo Kamwaga lazima aachie Mwanahalisi kama amekubali kuwa mwajiriwa wa Simba.
    Hizi sababu nyingine unazozitafuta zaweza kuwa majungu.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Nini kilimuondoa Rose Migilo kutoka Uwaziri hadi N/katibu mkuu wa UN?
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa sababu kaajiriwa na Simba..
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Usitushirikishe katika majungu staili yako!
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Green pasture
     
  7. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,864
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Jibu zuri, rahisi na linaeleweka :A S thumbs_up:
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Free movement of labour in search of green pastures. nadhani hakuna tatizo. zingine ni hisia zako tu unless una some more facts
     
  9. TinyMonster

    TinyMonster JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kamwaga na Kubenea si wapo hapa JF? kwa nini asijibu mwenyewe hili suala badala ya kuanza speculation zisizokuwa na maana.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mie nilidhani tutamjadilii mtu kwa maslahi ya Nchi ? Mie hata kumjua simjui sasa leo nitafute sababu za kazi gani ? Je kuondoka kwake kumeathiri kumletea Mtanzania masikini maisha bora ? Kama hapana basi tuachane naye tusijaze nafasi bure hapa .
     
  11. G

    Gurti JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    His Good perfomance during the interviwe with Simba SC, akachaguliwa kuwa ndio kilichomwondoa. Full stop.
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakinui baada ya majibu ya kudhalilisha yaliyotolewa na rage baada ya Ndimbo kuachia ngazi, sikutarajia waandishi waende huko tena... yakimkuta ya kumkuta huyo Kamwaga asimlalamikie mtu
     
  13. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanzisha thread ni mzushi!! Inaelekea wazi sababu anazijua. Si atuambie tu??
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Simple, Kamwaga ni anakula Kitimoto, Kubenea hali kabisa.
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu sasa utata. Mimi nafikiri mtu mpaka anauliza swali, basi inawezekana exit ya Kamwaga ni zaidi ya kupata ajira Simba. Wanaomfahamu Kubenea watusaidie kumpata tujue maana Kamwaga alikuwa na mchango wake kutokana na uandishi wake mahiri.
     
  16. T

    Tiote Senior Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taariza zilizopo ni kwamba Kamwaga alikuwa nakwenda kukutana na mmoja wa watoto wa mapacha watatu na kuchukua mshiko kutoka kwao in return for leaking of secrets of that relate to Mwanahalisi's conduct of business. Jamaa aliposhtukiwa aliambiwa ajiondoe mara moja au afukuzwe kwa aibu. Akaomba apewe mwezi mmoja ili atafute ajira, ndipo akapata ajira ya Simba baada ya intense lobbying.
     
  17. H

    Haki Yetu Senior Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la watu wambea huwa wanadhani wengine nao ni wambea kama wao. Yeye mwenyewe ameshatuambia kuwa huyo Kamwaga amepata ajira mpya huko Simba sasa unauliza ili upatiwe jibu gani? Pia kwenye red hapo ndo panaonyesha umbea wa huyu bwana. Kama kuna kitu unataka tukijue kuhusiana na Mwanahalisi basi utuambie kuliko kutupotezea muda wetu.

    Naungana na mwanajamvi mmoja aliyesema kuwa kuondoka kwake kuna tija gani kwa watanzania? Tujitahidi kuweka thread zenye maana wanajamvi!
     
Loading...