Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni nini kilichochea kuungana kwa bara na visiwani??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HAZOLE, Jun 22, 2012.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hivi ni nini hasa kilichochea au kushawishi na kupelekea Tanganyika kuungana na zanzibar? nimekuwa nikijiuliza haya baada ya kuona chokochoko za muungano haziishi. kwa mnaojua naombeni mtueleze.
     
Loading...