Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini katetero

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwiba, Jun 15, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ni suala tu naulizia ,naona huwa hili neno linatokeza tokeza hapa lakini undani wake badu sijaupata au sijaujulia !! :thumb:
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ni kijiji kiko katika Halmashauri ya wilaya ya Bukoba,jirani na Kamachumu kikiwa katika cliff overlooking Kemondo Bay....nice place....asili yake ni soko la mnada ambapo wateja na wachhuzi wake baada ya mnada walikuwa wanalewa na kupigana....Kihaya kupigana ni KUTERERA na ndio asili ya jina hilo....tuliosoma samani kulikuwa na kitabu cha kiswahili darasa la nne sura ya saba:SIKU YA GULIO KATERERO na picha ya mama mmoja mnene sana...ni hilo na wala si vinginevyo...utapotoshwa hapa...ukitaka nitakwambia maana na asili ya MWANANYAMALA
     
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    safari ni safari you are wrong,mwiba asked for katetero and not katerero
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    ukitaka picha zake ntakupatia....nimewahi kutembelea
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kama Katetero....mispelling hiyo...labda afafanue
     
  6. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap ni Katerero wala si katekero, umenikumbusha mbali sana " siku ya Gulio Katerero"vile vitabu sijui bado vinatumiwa mpaka sas mashuleni?
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Iwe bojo....
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sidhani....siku hizi kuna vitabu vya Kenya...
     
  9. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bora tutumie hivyo vitabu vya Kenya, elimu yao ni bora kuliko ya Afrika nzima ndio maana wameshinda ile Zain Africa Challenge. Imagine vyuo vikuu vya Afrika nzima vilichemsha vikabaki viwili tu vya Kenya kwenye fainali. Wacha tukasome Kenya, au tuwakaribishe wakenya wakatufundishe na vitabu vyao, elimu yao bora bana.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu tuonane jukwaa la 'mambo ya kikumbwa' nikupe twisheni.
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    siamini kwamba kwa shindano hilo la zain ambalo halihusiani na masomo ya shule zaidi ya uelwewa binafsi wa mwanafunzi kwako ndio kimekuwa kigezo, kwa hiyo mwakani wakichukua Nigeria itabidi tubadilishe tena vitabu tuchukue vya KiNigeria
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nikweli Katerero ni sehemu huko Kagera kama wengi wetu tulivyosoma enzi hizooo, Lakini kwa maana nyingine sina uhakika kama ni rasmi ungei post topic hii ktk mambo ya kikubwa ingekaa vizuri
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    .........hiyo ni KACHIRIRI....yaani kuchiririka
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi nafikiri Mwiba arudi hapa atwambia ni KATETERO au ni KATERERO. Utawenza kupewa majibu yasokufaa hapa.
     
  15. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  16. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh!
     
  17. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Yeah upo sahihi kamanda, hili GULIO limejulikana sana - nakumbuka Darasa la nne kengere ya saa nne ( Short Break) na ile ya saa Kumi ( Nyumbani) mwanafunzi mmoja alikuwa anaanzisha kwa kusema kwa sauti kubwa sana ----"Siku ya Guliooooooo..........." na sisi darasa zima tunamalizia " KATEREROOOOO........" huku tunatawanyika toka class kulekea nje break time....

    Kuna fununu wenzetu wanatumia karufundi haka ka kuchapana ku apply kwenye mambo ya kiutu uzima, jamaa ni wakali wa utafitii....
     
  18. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :bump:
     
  19. P

    Paul S.S Verified User

    #19
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Nilikua sija isoma vizuri kumbe unaulizia KATETERO? au unaulizia KATERERO?. Hebu iweke sawa ipi unaulizia, maana inawezekana tunajadili vitu viwili tofauti ? tusaidie
     
  20. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahaha jamani jina langu laleta utata eeh
    katerelo nyumbani kwetu, sweet home sweet
     
Loading...