Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini jibu la Makamba katika hili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Julius Kaisari, Dec 30, 2010.

  1. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Salaam wana JF..
    Kila mwenye akili timamu,awe shabiki,mfurukutwa au mpinzani,au asiye na chama chochote cha siasa, anamtazamo wakati wa hali za vyama vya siasa tulivyonavyo na uhai wake..
    Nimejaribu kujiuliza hivi ikitokea ukamuuliza ndugu Yusuph Makamba alinganishe umadhubuti wa CCM yake ya leo na ile ya miaka ile, unategemea jibu gani kwa huyu jamaa? Manaake yeye akili zake ni kama mpuuzi mjinga anayepiga ngumi ukuta wa Congrete aka Zege ...yaani ni kipofu !!!
    Wana jf mn asemaje juu ya hili na huyu Makamba ?( hata kama tumeitapika hii chama cha majambazi wa Demokrasia)
    Nawasilisha
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani hapa JF kuna msemaji wake?
     
  3. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wewe wasema.....:redfaces:
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ,wewe huelewi tu matokeo yake unamuona mpuuzi.si mpuuzi wala mjinga yule mzee.
     
  5. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Una maana gani? bila shaka kama huoni upuuzi au ujinga wake mzee yule basi nawe uu sawa naye.....:target:
     
Loading...