Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini hupelekea mke wa mtu atoke na mwingine ???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MWAMUNU, Jan 23, 2012.

  1. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari za mihangaiko wajameni, bila shaka ni nzuri.
    hivi jamani mi naomba kuuliza (hii ni kwa baadhi ya wanawake ) utakuta mwanamke kaolewa,ana familia yake tena anaheshimika kwenye jamii inayomzunguka,
    at the end of the day utasikia huyo huyo mama kafumaniwa au anatoka na mtu mwingine.
    swali langu ni nini kinasababisha au ndo shetani anazidi tu kushinda ? au ndo ile dhana kwamba hakuna mwanamke wa peke yako inazidi kujipatia umaarufu ?
    naomba kuwasilisha.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hivi ni nini hufanya MUME wa mtu kutoka na mke wa mwenzake?
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    kwani ni nini hupelekea mume wa mtu atoke na mwingine ilhali kaoa , ana familia yake tena anaheshimika kwenye jamii inayomzunguka?
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We masikio mjibuni dada kwanza ndio mje na maswali yenu ya kitanzania
     
  5. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sababu ziko nyingi Mwamumu! Mojawapo ni baadhi ya wanawake kutoku-give up history. Believe me or not, kuna wanawake ambao hata kama wameolewa, mahusiano na waliokuwa wapenzi wake huwa hayafi kamwe. Popote wakikutana, na kukiwa na mazingira mazuri lazima tu watapeana.

    Sababu nyingine ni wanawake kujilindia heshima ya kuolewa hata kama waoaji hawana mapenzi ya dhati. Kwa hiyo utakuta mwanamke ana mume lakini anatoka na jamaa ambaye ndiye kiukweli anampenda kutoka moyoni.

    Sababu ya tatu ni tabia za ajabu ajabu. Inawezekana kabla mwanamke hajaolewa alikuwaanakwenda kinyume na boyfriend wake. Sasa kama ataolewa na mume mstaarabu, si rahisi kumshawishi kufanya hivyo. Hatimaye atajitahidi kadri awezavyo kumpata mtu wa kumridhisha.

    Sababu ya nne ambayo si kwa wanawake wote ni saizi. Kama mumewe yuko average na yeye alishakutana na extra extra large, lazima tu ataangalia namna ya kuweka mambo yake sawa nje ya nyumbani!
    All in all, kama tayari uko kwenye ndoa, jitahidi kutokumfuatilia sana mumeo/mkeo kwa kuwa kuna tabia ambazo hawezi kuzibadilisha na kama ikitokea zikavuja, ujue ndoa iko mashakani!
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    anayejua jibu ni huyo alotoka na mwingine, people are different and unique in behavior. Sababu ilimpekea huyu sio itakayompelekea yule kutona na mwingine.
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Juu ya yote MATAMANIO ya ngono hupelekea hali hiyo. Yote kwa yote yapasa wanandoa wawe ni watundu sana kiunyumba uili kudumishana.
     
  8. M

    Mankaa Senior Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kinachosababishaga mzee mzima na hrshima zakr atoke na mtu mwingine tofaut na mkew ndicho hicho hicho kitakachomfanya na mwanamke atoke na mwanaume mwingne
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hizi label za 'mke wa mtu' na 'mume wa mtu'
    hazibadili tabia za mtu

    label ni label tu
     
  10. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Thi matter should not be generalized, every one has a reason to do any thing, though people might end up in infidelity, not all of the have the same reasons. the matter is wider and need to be looked at from different angles......
     
  11. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Thanx CHRISS kweli wewe ni jembe nimekusoma vizuri,
    ila kuna kitu umenigusa mzazi umesema ni vema kama mtu yupo kwenye mahusiano au ndoa ni vema akaacha kumfatilia au kutomuwazia vibaya mwenzi wake hii inawezekana vp na hasa ukichukulia binadamu tumeumbwa na roho ya wivu ?
    kama kuna mwana LABDA UNIPE TIPS JINSI YA KUPOTEZEA !!
    Saidia baba .
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tamaa ya ngono ikiwa ndani huduma ni dhaifu, tamaa ya pesa......
     
  13. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hili jukwaa ndio linaongoza kwa mambo yasiyo na msingi. Humu ndio hasa kuna Great Feelers. Saa zote mnawaza ngono na kusalitiana. Mahusiano hayamaanishi mambo ya kuoana na kuachana, kusalitiana, kutongozana na upuuzi mwingine. Hata malezi ya watoto, uhusiano na majirani zetu n.k

    Haya maswali ya kwa nini fulani anatoka nje ni maswali ya watu dhaifu. Kutoka nje kwa mtu sio sbb general mpk uitafutie jawabu kwenye makundi ya watu. Kwa kifupi maisha ya watu wanaoongozwa na hisia hayanaga mijadala mingine zaidi ya namna hii. Hebu twendeni tukajadili mustakabali wa nchi yetu kwenye majukwaa ya maana. Sio kukalia mada za kike kike tu hapa
    -Mademu wa kichaga hawakatiki viuno (wakatike viuno sijui wamepata ajali)
    -Mimi huyu kaka simuelewi (kama humuelewi si umuombe akufanyie revision)
    -Mara ooh mwezi huu sijatongozwa

    Kazi kujitoingozesha tu. Kazi mambo ya kimwili tuuu, "*y'xz¨~i/x'* zenu.
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Du haya wache infidelators wakongwe watakujibu hii
     
  15. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    wewe kama unataka kutoka nje ya ndoa yako we toka tu. Usitake tukusaidie sababu.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    Kipande cha muhogo
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna gonjwa la kichaa linaitwa sex, ndo sababu....Wazungu wanasema sex is just a performance.
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    wote wanaotoka wana Ndoa wajiulize kwanza,hata km ni new taste watarudia tuu mpaka wafumaniwe ni nini hasa!!!!!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    We pimbi kama una majibu si utoe...
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    inatokana na tabia na hulka ya mtu
     
Loading...