Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Nini hii?

Discussion in 'JF Doctor' started by ngoshwe, Jun 15, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakluu, pengine unaweza kuamka mwili wote unauma kama dalili zote za malaria. Ukienda kupima hakuna kitu. Wakati mwingine kichwa kinakuwa kizito kama ubongo umejam vile, unasikia kizunguzungu kikali sana na wakati fulani hupendi kusikia mtu akikusemesha,..ukisikia kelele mapigo ya moyo yanabadilika ghafla na kwenda kasi, pengine inapelekea uwe na hasira za mara kwa mara.. unaweza kukaa unaingiwa na hofu na pengine kushindwa hata kuendesha gari kwa woga!.

    Kwa mwenye utaalamu wa hali hii tafadhali!.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Mufanyage na mazoezi ati.
     
  3. mkute

    mkute Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hizo ni dalili za kupagawa na mapepo, sikia nakupa dawa HAKUNA JINA JINGINE CHINI YA JUA WALILOPEWA WANADAMU LIPASALO KUOKOLEWA KWALO ILA JINA LA YESU! Sasa nakuweka huru,mapepo hayana nafasi ya kukutesa tena! jini maimuna nakuamuru kumwachilia kwa jina la YESU TOKAAA!
    Sasa umepona kabisa hutaona tena hizo dalili we chapa kazi na usisahau kumshukuru Mungu kwa ajili ya Yesu kristo!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Fanya mazoezi!
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni menopause...
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    hii ni kali zaidi

     
  7. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Menopause si kwa ajili ya Mwanamke au Mwanamme pia anaweza kuwa na Menopause?
     
  8. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hujatueleza wewe una Umri gani? Umeowa? Au una mpenzi? ? una fanya kazi? sasa tutaweje kukupa dawa inayo kufaaa?
     
Loading...