Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini HII?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Nazjaz, Feb 8, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani hii ni aibu.
    Licha ya kuwa tukio hili lilitokea siku nyingi, lakini naamini kabisa ni miongoni mwa mambo yaliyosababisha kuporomoka kwa muziki wa BONGO FLEVA.
    huyu aliye mtupu ndio MFALME WA RHYME, je huyo mtu wa kawaida atafanya nini kwenye kadamnasi iwapo mfalme wake anavua nguo hadharani? jini.jpg
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bangi sio sigara Nazjaz.
     
  3. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehehee....mwambie huyo!
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kweli hii ndio BongoFEVER!
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bange bange bange ilfanya mimi nisoteee.
     
  6. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Bange bwana.
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Eti mfalme.... kweli bongo fleva ni mzika wa MAJUHA
     
  8. c

    chelenje JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bange bange na unga
     
  9. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Midadi+bange = kuchojoa
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    hiyo ni bangi flavor sio bongo flavor
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndio maana wakichukuliana mademu wanakimbilia kwenye vyombo vya habari kulalamika!
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :bange::bange::bange:
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    HAPANA MKUU HIYO NDO bange
     
  14. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli.Hii kweli ni Bangi flava si ndiyo. Na kwa rasta hiyo ndiyo chakula. Je unakumbuka wimbo maarufu sana wa Bob Marley Legalize marijuana???????
     
  15. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ulikuwepo vile!!!!!!!!!!!!!!. Ahahahahahahahahahah!!!!!!!!!!!!!! ouihhhhhhhh
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    nimegundua kuna wengi wageni kwenye internet....hio picha ni ya long time na ishakuja jf long tiiiiiiiiime kitambo.....sasa wewe waileta leo hi??

    ....mods pls futeni idiotic thread kama hizi...
     
  17. g

    geophysics JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jah people smokes weed...when they dont ..they can not perform... Huo ni msemo wa rafiki mmoja toka jamaica anyeamini bila kuvuta bangi rasta man can not perform well...
     
  18. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jesus :angry:
     
  19. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    alishikwa na mkojo, naona kama lijikojolea:sick:
     
  20. J

    James Mbilla New Member

    #20
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! It seemz msela aliona kitu flan mbele yake kiasi cha kutamani kukurukia kama Jogoo vle
     
Loading...