Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini hatma ya ccm?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Nov 22, 2011.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana jf;ni nini itakuwa hatma ya ccm endapo Lowasa,chenge,sitta wataondolewa chamani?je kitapata mvuto kwa watz?kuchukua hatua hizo ni sahihi?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wakianzisha CCJ yao CCM itakuwa kama UDP
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Hatma ya CCM hata Shetani haijui na anawashangaa CCM maana wanavyotafutana hata shetani hua hafanyi hivyo kwa binadamu! Malaika hawaitaki CCM na Shetani na Majini wameichoka CCM, Mbingu haiwafai na wala Jehanam haiwatoshi, Dunia haiwataki....maskini weeweeee
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Wamekutuma uje uwafanyie research au? Haya kawaambie Kifo chao kipo pale pale 2015!
     
Loading...