Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini hatima ya Babu Seya (Nguza Viking) na familia yake gerezani Ukonga??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Nov 12, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Nguza Viking a.k.a babu seya (kulia) akiwa na wanawe (toka shoto: Francis, Nguza na Papii kocha 'mtoto wa mfalme' siku walipotinga kizimbani kusikiliza rufaa yao ya kupinga adhabu ya kifungo cha maisha jela kwa tuhuma za kubaka vitoto vya shule!!

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=cA-vRSg2X0A[/ame]

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=EqnvUKFZueA&feature=related[/ame]
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kutoka hao mabwana labda mkuu wa kaya aondoke madarakani. otherwise, Thubutu!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmmmmh, basi kama hivyo ndivyo pana kazi hapo!
     
Loading...