Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini hasa mahudhui ya hizi semina elekezi za mara kwa mara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Feb 4, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nijuavyo mimi neno "elekezi", maana yake ni inayoonyesha njia. Kwa mantiki hiyo, semina elekezi maana yake nikuwajumuisha watu pamoja kwaajili ya kuwaonyesha njia inayopashwa ifuatwe ili kufanikisha malengo yaliyokusudiwa. Kama tafsiri yangu hiyo ni sahihi, basi hizo semina elekezi ni moja ya majenga ya taifa hili; Nasema hivyo kwasababu katika dunia ya sasa watu wazima kama wabunge, wenye elimu yao, na uzoefu wa miaka mingi katika shughuli mbali mbali, hukutana ili kubadilishana mawazo na uzoefu, na wala siyo kupigwa msasa. Kwani huyo anayewapinga msasa yeye huo ujuzi ambao hauwezi kuhojiwa aliupata wapi!
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    wanapewa mbinu za kupotosha jamii pamoja namna ya kupitisha hoja na miswada mibovu,namna ya kupiga makofi kwa kila jambo atakalo sema mheshmiwa,pamoja na mengine ya kujenga kaya zao na kubomoa zetu
     
Loading...