Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini faida za kupiga Chabo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwiba, Apr 2, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ni nini faida ya kupiga chabo ? Kusingekuwepo na watu wanaopiga chabo kama kusingekuwa na faida ,lazima kutakuwa na faida ,jamani msiwe wachoyo hebu tuelezeeni ,inasemwa kuwa wazaramo na wandengereko ni nambari one kwa chabo !
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Chabo ndio nini kwanza? maana sijakupata mwiba
     
  3. D

    Damas Member

    #3
    Apr 2, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    moja ni kwamba haiambukizi ukimwi
     
  4. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mechi ya Simba na Yanga waona raha kuiangalia Uwanja wa taifa (in person) au kwenye Luninga (live)?
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    :D Mkuu Mwiba umeniacha hoi, sasa sijui uliweka thread kutokana na avatar yako au ulitafuta avatar kutokana na thread yako !!!? Anyway, siku hizi kuna kamera kwenye simu, kwa hiyo faida mojawapo ya kupiga chabo ni pamoja na kuchukua picha mbili tatu hivi then unaenda kuziuza kule kwenye magazeti ya udaku, bei ya picha itategemea umaarufu wa aliyepigwa picha/chabo. However mimi huwa sipigi chabo, msije mkawa mmeniquote vibaya !!
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kama kunusa ugolo tu, hakuna faida yeyote zaidi ya kupiga chafya!
     
  7. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    its part of the growing up process,unajifunza unknown technics,as you grow this habit fizzles out-trust me chabo makes your hair stand
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    HAhahaha umenikumbusha mbali sana ....Tukiwa Hostel 4, kuna jamaa alikuwa anapenda chbo ile mbaya! Alikuwa akiona una mzigo anakuomba tafadhali naomba sana nipige chabo mkiwa kwenye majambozi...kuna siku moja alimpiga chambo rafiki yake, sasa jamaa akaamua kulamba tiGo, mpiga chabo nje alishindwa vulimia akasema kwa sauti wewe Hussein acha ujinga......almost aaunguke....
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Na wale wazee hadi wenye mvi? nadhani pia ni pervasion.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Mwiba,
    kupiga chabo ni ugonjwa wa kisaikolojia kama magonjwa mengine. uko kwenye fungu la sexual daiversions. wapiga chabo wakubwa hawawezi mpaka waanzie kwenye chabo, hufikia mpaka kulipia pesa gesti za uswahilini na kupata chabo. inapobidi, basi hata kumchungulia tuu mkewe anapovua kwenda kuoga.

    wapiga chabo wakuu ni wazanzibari. hujulikana kwa jina maarufu la makozi men.
    Kwa sasa niko hapa Pretoria, kenye mtaa maarufu wa Proterius Street, kuna la mambo ya kukubwa. ukiwa huko dukani unalipia rand 10,unaingia kwenye show inaitwa 'peeping tom'. Ni kijichumba cha giza, unachungulia kwenye viundu kama vya ufunguo, upande a pili, utaona watu live, wanafanya mambo.
    Tatizo, hiyo rand 10 unayolipia ni show ya dakika 2. kufunga kufungua dakika mbili zimeisha huku gemu ndio kwanza linakolea, unajikuta unaongeza dakika mbili tena ili uone mpaka mwisho wa mchezo, nayo itaisha gemu halijaisha, ndipo nikashtukia hiyo ndiyo deal yenyewe, gemuhaliishi, unabaki kushangaa. nashukuru sio mgonjwa vinginevyo ningefilisika.
    Nakumbuka ujana mitaa ya ilala, unachukua demu na kuwaambia washikaji waje kupiga chabo ili kuwaonyesha ulivyo bingwa.Kwa vile unajua unaangaliwa, basi ndio unafanya kwa masifa. nadhani hata uchafu wa kutaka tigo unaanzia kwenye kuiga na kujifanya shujaa.
    hata wale waangaliaji sana wa porno, pia wanamatatizo bila kujijua. cha muhimu baada ya kujua ni tatizo njia ni kujiepusha.
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...astaghafirullah, hebu tutake radhi yakhe!

    ...:D mgonjwa haulizwi uji!...

    ...:D utajiepushaje 'addiction' ya ukozimeni ilhali damu bado inakuchemka?
     
  12. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio mchezo kupiga chabo ukizidiwa itakuwaje???
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ni kama wakina mama na window shopping, "fahari ya macho haifilisi duka!"
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...unasimamia vidole!
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwiba that is a mental disorder a.k.a Voyeurism
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Ok, nawataka radhi Wazanzibari maana hakuna research iliyofanywa. Nimesoma chuo na baadhi yao, ndio walikuwa vionozi wa mchezo huo. Nimekaa mji mkongwe. yale majumba karibu yote, yanavitundu maalumu darini kwa ajili ya makozimem.Mtindo wa wanaume kudai huduma ya tigo, pia umeanzia zenj na kusambaa tanga hadi dar, sasa ni karibu tanzania mzima.

    Chabo, nimepiga, bangi nimevuta, na sexual derviasion nyingi tuu nimefanya kwenye ujana, nashukuru, sijanasa popote ndio maana nashauri, jaribu ujue tuu. kama huna ugonjwa huo, utaepuka.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuhano, please help...you are good in Ukozimeni!
     
  18. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Angalia avatar ya mwiba vizuri.Hiyo ndiyo chabo mwanangu.Chabo ni nzuri unaweza ukamaliza mambo yote,the only thing you need to be imaginative.ukitoka hapo mwepesiii.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maanake kuchungulia bila wahusika kujua kama unawachungulia.
     
  20. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hahaha mkuu umenichekesha sana...Anyway kweli kabisa ikishindikana unasimamia mchezo au unaomba dakika 10 zilizobakika katika dakika 90!!
     
Loading...