Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini chanzo cha kukosa uaminifu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fungo N., Jun 11, 2011.

  1. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kutokuwa na uaminifu ktk ndoa au wapenzi ni janga la dunia hususani kwa wale walio ktk ndoa.lakini hivi ni kweli haya hufanywa kwa bahati mbaya?au ni shetani tu kama wengi wanavyodai?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Uongo ndio chanzo cha kupoteza
    Uaminifu...
    Haya mambo ya shetani na pombe
    Sijui bangi mmhhh ni visingizio tuuu
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    No research - no wright to speak. Pombe ni sababu, kipato ni sababu, tamaa za mwili ni sababu, tamaa za vitu mbalimbali ni sababu. Utandawazi ni sababu, All in all Ni kasi ya Shetani kuangamiza watu wa Mungu. Akuna alofanya tendo hilo akamaliza na kujipongeza, huwa ni kujilaum. Ila tamaa ikiwaka tena unarudia. Ukitoka na magonjwa ni kuangaika kujitibu.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Shetani amezidi kusingiziwa jamani! Muacheni nae apumzike.lol.
     
  5. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tamaa, ukosefu wa upendo wa dhati na imani za kishirikina
     
  6. s

    shoshte Senior Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kutkuwa mwaminifu ni uamuzi wa mtu kwa sababu ya tamaa za kmwili au tamaa za mali na vitu
    kujiingiza kwenye vishawishi wenyewe na kukubali miili yetu tuongoze na pia kutokuwa na msimamo.
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Imani za kishirikina zinakujaje hapo. Mganga ndo anakwambia huachane na mwenzio wa ndoa kwenda nje? Mawili ya mwanzo nakuunga mkono Aisha.
     
  8. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanawake wanaongoza kwa kukosa uaminifu
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tamaa mbaya + Njaa kali
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    MmhhhhhNaomba data zote, reference, za researchUlizofanya ..
     
  11. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umaskini, hasa wa kipato....... NA HIYO INACHANGIWA SANA NA TAMAA,
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red sipo,ila maelezo yako mengine uko sawa naungana na wewe.
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Tamaa ndo chanzo kikubwa..baadhi ya wanaume wanatamani wanawake tofauti tofauti..km anaye mfupi kesho atatamani mrefu..kesho aliejazia miguuni..wanawake nao ndo vle tna.
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah, mi kuna wakati najiuliza kwa nini Mungu alituumbia hii miili yenye tamaa ya kukutana na jinsia ingine. Ukiwa hujaolewa ukafanya hio kitu ni dhambi, lkn ni mara chache sana utakuta mwanaume aliyekaa say miaka 30 bila kufanya hicho kitu mpaka akaoa. Kadhalika mwanamke. Mtu akioa halafu akatoka nje ya hiyo kingo nayo ni dhambi. Sasa kwa nn tuna miili ya hivi? Kuna watu kama kina Ibrahimu, Yakobo walizaa mpaka na wajakazi wa wake zao, Je na wao ilikuwa je? Mbona walikuwa wanaongea na Mungu.
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Walaumu adam na eva hao ndo waliharibu kila kitu.
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kutokujiamini km unapendwa/mpenz wako ni mwaminifu yawezakua ni tatizo kubwa sana ktk mahusiano!
     
  17. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye Nyekundu, ndo jibu kamili, jamaa baada ya kitendo, fikra zikirudi ndo....(Mbona hivi tena, kumbe hamna lolote la maana, kwani hata afadhali yule wangu nyumbani)
     
  18. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni starehe ya mbwa kuukalia mkia wake!
     
Loading...