Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ngumu tena ni kavu inapoingia ni taaaamu....!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KILITIME, May 14, 2010.

  1. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :mad2: Ni Ngumu tena ni kavu inapoingia, ni taamu ikiwa ndani hasainapopokolewa chini,juu,kulia,kushoto na inapotoka imelowa tena imelegea. hayo ndoi maajabu ya BIG G. umewahi kuonja?????:confused2:
     
  2. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahaaaaaaaa.... hii ni BIG G kweli au nd'o tafsida?
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yes ni BIG yaani BIG GUN:target:
     
Loading...