Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Ngassa na Kaseja tuuu!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, May 16, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ikiwa hata watanzania wenyewe hatujui wala hatutaki kujishighulisha kujua wachezaji wazuri katika medani za soka la Bongo, zaidi ya Ngassa na Kaseja kuna kitu kweli hapo??!!!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    aaagh, wavuta mibangi tu...!
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Huyu Hasheem naye misifa tu unataka kusema katika soka la Tanzania anamfahamu Ngassa na Kaseja tu peke yake? Si uongo huu?
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bwana eeee, mastaa hao bana wa sinza!

    Labda kwenye muziki atakuwa anamfahamu t.i.d na lady jd, na habari ni mhudini michuzi na safu za viongozi wa nchi hii ni jakaya tu!!. Kwa upande wa vyuo nadhan itakuwa ni ifm tu....
    kumbi za starehe ni BILLZ kama hajataja na hapo Diamond JUbileee (!!!)
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wrong

    That is fairly wrong
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145

    Yap kaka hawa watu ni vituko tu, mimi huwa ananichekesha lafudhi yake ya kiswahili kilichojaa umarekani watu baaana, watu wameishi huku ughaibuni toka miaka hiyo na leo ukiwaambia wapige Kinyakyusa kama kawa wanatwanga na lafudhi yake sembuse na huyu aliyeenda juzi tu hapa wanatia kichefu chefu tu
     
Loading...