Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni neno gani uliwahi kuambiwa na mpenzi wako likakutouch moyoni na huwezi kulisahau?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Juma WALEO, Feb 13, 2014.

  1. Juma WALEO

    Juma WALEO JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2014
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunaambiwa mengi na tuwapendao ila lipo neno moja ambalo limewahi kugusa moyo kiasi kwamba si rahisi kusahau!
    TIRIRIKENI
     
  2. Daata

    Daata JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2014
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 4,173
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Wewe ndio wa kwanza kumvulia pichu yangu
     
  3. Bzimana

    Bzimana JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2014
    Joined: Mar 18, 2013
    Messages: 486
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ''kama itatokea tukaachana, basi tusisahauliane,..''
     
  4. kashesho

    kashesho JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2014
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 4,171
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kuanzia leo sikutaki tena
     
  5. badiebey

    badiebey JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2014
    Joined: Nov 29, 2013
    Messages: 5,894
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    1.Sitakuacha love,labda uniache wewe (nikimkumbuka hadi chozi linanshuka)
    2.I love looking at u all the time,i have finally met my baby's mama'...(biggest liar of all times)
     
  6. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2014
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 43,320
    Likes Received: 10,247
    Trophy Points: 280
    nakupenda ukiwa na pesa ukikoosa pesa nakuachaa kweli
     
  7. SHOOyaKIBABE

    SHOOyaKIBABE JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2014
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 1,342
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    "I'll die if you leave me"
     
  8. badiebey

    badiebey JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2014
    Joined: Nov 29, 2013
    Messages: 5,894
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    hahhah,no offense but this is too funny
     
  9. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2014
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,409
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ha ha ha..., mie ntasema wa mwisho.
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2014
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ulivyoni-do sijaridhika
     
  11. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2014
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sitasahau alikuwa ni X wangu lakini aliugua akanipigia simu halafu akaniambia " mimi ntakufa lakini tambua NAKUPENDA SANA" dah huwa nikikumbuka hadi chozi linasogea kwenye macho maana siku tatu baada ya kuongea nae alifariki kweli.
     
  12. mwathu

    mwathu JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2014
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 405
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Yaaani yule binti alivyokuwa anaongea kama chiriku hata sikumbuki kwa kweli maana aliongea mengi ya kuniumiza na na mengine kufurahisha. Nitarudi nikikumbuka
     
  13. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2014
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Bila wewe siwezi kuishi wewe ndio punzi yangu bora nife kuliko kukukosa cha ajabu akaenda kuolewa na millionaire ( siyo wa madafu wa $$$$) na hakufa yuko anaishi
     
  14. SHOOyaKIBABE

    SHOOyaKIBABE JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2014
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 1,342
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    and she was crying.. if I tell u the whole situation u'll understand
     
  15. j

    joe. Member

    #15
    Feb 13, 2014
    Joined: Dec 25, 2013
    Messages: 36
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 13
    "get a life"
     
  16. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2014
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    in advance....
     
  17. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2014
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    honey, ukiishiwa hela au ukapoteza kibarua, itabidi unisamehe tu, kwani huwa sipati nyege nikiwa na mwanaume ambaye hana kitu.
     
  18. SHOOyaKIBABE

    SHOOyaKIBABE JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2014
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 1,342
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    duh.. mkuu nahisi uliparalyz kwa muda
     
  19. lusungo

    lusungo JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2014
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 15,977
    Likes Received: 4,119
    Trophy Points: 280
    "Tulipo endelea, tuliwaona maelfu ya watu kwenye
    mateso,Wakati roho inapo mwona Bwana,
    zilijitahidi kumfikia kwa mikono isiyo na
    ngozi.Nilimwona mwanamke aliye anza kupiga
    makelele alipo mwona Bwana Yesu. Alilia, "Bwana
    tafadhali nirehemu! nitoe mahali hapa!" Alikuwa
    akiteseka sana na aliunyoosha mkono wake kwa
    Bwana.Aliendelea kumwomba Bwana amtoe eneo
    lile hata kwa sekundr moja.
    Alikuwa yuu uchi kabisa na alifunikwa na tope.
    Nywele zake zilikuwa ni chafu na minyoo ilikuwa
    ikijongea mwilini mwake .Alijaribu kuiondoakwa
    mikono yake lakini kila alipo mwondoa mmoja
    mingine ilijizisha zaidi.Minyoo ilikuwa na urefu
    karibu inchi 6-8.Neno la Bwana linasema katika
    Marko 9:44, "Ambamo humo funza wao hafi, wala
    moto hauzimiki."
    Ilikuwa ni ya kutisha sana kumwona mwanamke
    huyu na kusikia kilio chake kwa jinsi minyoo ile
    kwa hasira ilivyo kuwa inaila nyama za mama
    huyu. Kulikuwepo na bango la chuma lililo kifuani
    mwake ambalo lisingeweza kuharibiwa na moto.
    Lilisomeka , "Nipo hapa kwa ajili ya Uzinzi." Kwa
    jinsi ile ile ya dhambi yake, mwanamke huyu
    alilazimishwa kufanya uzinzi kuzimu na nyoka wa
    kutisha mnene..Nyoka huyu alikuwa na miiba
    mikubwa kuuzunguka mwili wake, ni kama ya
    uerfu wa inchi 6-8 hivi.Nyoka humwingia mama
    hyu sehemu zake za siri na kusafiri hadi mwilini
    mwale hadi kwenye koromeo lake. Nyoka alipo
    mwingilia hivi, alianza kulia kwa makelele .
    Alimwomba Bwana kwa nguvu sana amtoe eneo
    lile, "Bwana, nipo hapa kwa ajili ya uzinzi,
    nimekuwepo hapa kwa miaka 7, tangu UKIMWI
    ulipo niua. Nilikuwa na wapenzi sita6, na nipo
    hapa kwa ajili ya uzinzi." Kule kuzimu alitakiwa
    kuirudia dhambi yake tena na tena.
    Hakuna kupumzika usiku na mchana, akiteseka
    kwa jinsi ile ile kila mara. Alijaribu kuunyoosha
    mkono wake kwa Bwana, lakini Bwana
    alimwambi, "Blanca, kwako tayari umechelewa.
    Minyoo itakuwa ni kitanda chako, na minyoo
    itakufunika." (Isaya 14:11) Wakati Bwana alipo
    sema maneno hayo, blanketi la moto lilimfunika,
    na siku mwona tena."
    TUACHE ZINAA TUFUNGE NDOA NI UJUMBE KWA
    VALENTINE DAY
     
  20. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2014
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Dushelele lako lingeongezeka kidogo ungefanana na jamaa yangu yule uliyenikuta naye siku ile pale mjini:embarassed2:
     
Loading...