Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ndugu yako!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Meritta, Jan 3, 2012.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hi wanajf, kiukwel niliwakumbuka sana.
    kutokana na avater na majina ya ubinifu tunayoyatumia inawezekana ukawa hujamjua mtu halis unachat nae hapa jamvin. sasa leo napenda kukupa nafasi ya kuhis nani ndugu yako rafiki, au mume/mke kwa kupitia comments au thread anazozitoa hata kama hujamfaham vizur.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nilishamhisi ndugu yangu na kumuibukia.
    Sasa hivi tukitaniana humu watu wanadhani tuna ugomvi.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tanmo..
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ni nani huyo sasa??
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    labda mm,
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kuna watu nahisi nawajua....
    Lizzy!
    Excellent huyu hivi karibuni alikuwa na soo mitaa ya kati!
    Wengine nitaendelea kuwatambua hapa
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sitaki kujuana na yeyote
    ila kuna mmoja ananivutia kumjua japo sitaki kumjua.
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivyo eh??
    Atakuja kudhibitisha mwenye hapa...
    Kama kweli nakuonea wivu, naanda propasal ya kuomba undugu kwa Lizzy
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nilishasema kuwa mimi na wewe hatuna undugu wala utani.
    Chochote ninachosema juu yako ninakimaanisha na kinatoka ku-moyo.
    Acha kujifanya unapotezea!
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Aaahh acha bibie bwana.. hebu jiachie tu au unaogopa PM afu vidume vije na GX 50 lol!!!??
    Afu unafafa na "kazi" yangu ya kijijini... kitambo sana
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha
    anaweza akaja na GX0.0000012
    afu nikashindwa kuvumilia

    wakati mie mtoto wa fisadi nina sports hammer

     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Mi nilishamhisi ndugu yangu na kumuibukia.
    Sasa hivi tukitaniana humu watu wanadhani tuna ugomvi.
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hahahahaha
    Jamaniii Sports Hammer??
    Akha mwenzangu, mi nataka lift kwenye huo mgari...
    ila serious "Kong..." hiyo avartar yako mi hoi, full kunikumbusha yule binti wa kisarawe....
    niruhusu niruke PM
     
  14. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Anhaa nyiee!!
    waangalie... wazuriii...
    Kwetu Mbeya inaruhusiwa kuoa mtu na ndugu yake!
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bas unamatatizo ww
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeh kumbe, alaf mi nimeshamjua ni nani
     
  17. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe we na lizzy ndugu nilikuwa sijui
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nahis we ndo ndugu yangu
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nitajie bas na mimi nimjue
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nahis we ndo ndugu yake lizzy
     
Loading...