Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ndugu au rafiki?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Jul 26, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Waungwana hebu nisaidieni kwenye hili suala ambalo nimekuwa nikilifikiria kwa muda mrefu bila jibu sahihi.,ni hivi eti mke wako ni ndugu yako au ni rafiki yako?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Mke wako ni mke wako. Sioni utata wowote hapo.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ana ndugu zake
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii tushawahi jadili.... ngoja nikupastie.... comment yangu alafu fuatilia Link hapo juu...

    Mume/Mke ni ndugu sababu undugu si wa damu tu...
    ndugu ni mtu ambae mnajaliana, pendana, saidiana, wasiliana,
    na muhimu zaidi ni kua uko kwa ajili yako no matter what!

    Mume/Mke ni rafiki sababu rafiki aweza kua ni ndugu au mtu baki...
    Rafiki ni mtu ambae anakuelewa kwa upana jinsi ulivyo, wapi akuguse
    kukuumiza, wapi aguse kukufurahisha, kitu gani unapenda/chukia,
    jinsi gani aku handle ili msikwazane, ni mtu uta confide siri zako bila
    kuogopa atatangaza, ni mtu ambae pamoja ya kwamba mnaweza mkawa
    siio blood relatives but ni mtu wa muhimu mno katika maisha yako ya kila siku...

    Huo undugu na urafiki kati yenu ndo hufanya muwe best couple au vice versa
    tokana na jinsi mnavyo handle undugu au urafiki wenu....
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    asante Lizzy kwa link hizo na ashadii kwa comment yako.
     
  7. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mke wako siyo ndugu yako kwa sababu ndugu huwezi kufanya naye mapenzi! Mke wako ni rafiki yako.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ndugu ni yule uliyezaliwa nae tumbo moja! Watu wengi wamekuwa wakiwaita marafiki ndugu ili tu kuonesha uzito wa urafiki wao. Rafiki ni rafiki na ndugu ni ndugu na mkeo si ndugu yako
     
  9. M

    Msheku Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huyo mkeo ni rafiki tu.. kwani wakati wa safari ya mahusiano ulipoanza ulikuwa unataka awe rafikiyo au nduguyo.
    pili, undugu hauombwi lakini wakati unaingia katika uhusiano naye ulikuwa unaomba akukubali muwe pamoja, umeenda kuonga kwao mahari na baada ya kukubaliwa mkasheherekea kwamba amekukubali (harusi) na ndoa yenu sio sehemu ya kuhalalisha undugu bali urafiki.
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  11. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tutafakari/tujadili mke au mume wako ni nani hasa na ana nafasi gani ktk maisha. Ukisema ndugu hapana maana hakuna ndugu anayepewa talaka, ukisema rafiki sijui?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    naona umepata jibu.
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  15. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well done! You very sensitive
     
Loading...