Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nchi gani za kiarabu zinasaidia bajeti za nchi masikini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chinga boy, Oct 21, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hi wana Jf.Nimekuwa nikijiuliza hili swali kwa wenye ufahamu naomba mnijuze cos hizi ni nchi tajiri sana lakini naona misaada yao ni misikitini tu tofauti na nchi za ulaya ambazo zinatoa misaada hata ktk nchi za kiislam
     
  2. G

    GHANI JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Zinasaidia nchi za kiislamu kwa kua zinapata manufaa(mafuta,gesi).
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    irani....
     
  4. M

    Mtoto wa tembo Senior Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi zinasaidia kujaza waislamu ujinga kusoma madrasa na kuacha kusoma elimu dunia,matokeo yake ndio haya yanayojiri dar na zenji.wazanzibar wameambiwa wakivunja muungano basi zanzibar itakua kama dubai,wala hawajachukua muda kufikiri...hao mbio kwenda kuchoma makanisa.
     
  5. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wacha udini ndugu,na hiyo misaada sana sana inatulemaza mpaka tunashindwa hata kufikiri na kuongea masuala ya muhimu ya kujisaidia wenyewe.Tutasaidiwa mpaka lini wakati nchi yenyewe tajiri kama sio ujinga ni kitu gani.Unaona ufahari kusaidiwa na wazungu?Kwasababu hao waarabu hawajitangazii wakiwa wanatoa misaada ndio maana unaona hawatoi sio kweli.Hebu tuendelee na kazi tuache haya mambo yanatupotezea muda mwingi sana ambayo tungefanya mengi ya umuhimu.
     
  6. M

    Malekelo Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gluteal thinking
     
  7. n

    ngozimbili JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 629
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Hakuna nchi inayosaidia nchi nyingine.kama unabisha kaulize libya iliyokuwa inatoa misaada leo inapewa misaada huku mabomba ya mafuta yakielekea kwa haohao wanaotoa misaada.poleni waafrika.
     
  8. G

    Gangi Longa Senior Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Mi huwa naonaga balozi za Falme za Kiarabu zikigawa tende kila kipindi cha mfungo! Ndio msaada ninaoujua toka kwao...
     
  9. K

    KITENGE KOFIA Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafazil ugaid,,,,kuua ndugu zao wenyewe
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    chukua mfano wa General Budget Support ( GBS) kwa Tanzania ambayo kwa mwaka huu wa fedha GBS inasimamiwa na Uingereza kupitia DFID ( Department of Foreign and International Development) , utagundua kuwa Nchi za Ulaya ndio wanaotusaidia bajeti, hakuna mwarabu mwenye msaada wa maana kwetu , ni uhuni kufanya ziara Oman na Dubai, tunachezea pesa za wapiga kura.
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nchi yenu si mnashabikia kuto kujiunga na OIC sasa haya maswali ya nini?
     
  12. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mafunzo ya karate msikitini wanafadhili
     
  13. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku zote mtoto wa tembo hawezi akawa ng'ombe ng'o!!!!!
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,022
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    una maana mpaka mtoe 0655! Basi waarabu noma! Kwani hawa jamaa wa ulaya mmejiunga nao mpaka wanawapa misaada?

    Ponda anareflect mentality za kiarabu. Hatari sana.
     
  15. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa masharti yao magumu
     
  16. a

    amocha Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna siku hawa wazungu watawasaidia na wake zenu,mwapenda bure,mtu mzima wasifia misaada,utasaidiwa na mkeo
     
  17. u

    upangamkali Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo siku mtataka,musaidiwe wake zenu pia wapewe shuguli kwa kupenda ubwete
     
  18. A

    Akbar Akhtar Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwarabu akujengee shule au hospital badala ya msikiti?itakuwa ndo mwisho wa dunia; hakuna historia inayoonyesha utawala wa mwarabu kuacha mashule na mahosptal badala ya misikiti na madrasat, anaebisha aseme
     
  19. A

    Akbar Akhtar Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana waarabu wanatuletea TENDE na kanzu wakt wa ramadhan
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kutoa misaada ya maendeleo ni mfumo kristu eti.
     
Loading...