Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani wa kuyapinga haya pia?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwafrika, Sep 1, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwamba ufisadi na ubadhirifu katika serikali ya Kikwete unagharimu asilimia 25 ya pato la taifa.
    Na kwamba Kikwete anahusika moja kwa moja na:

    1. IPTL
    2. Bulyanhulu
    3. Kagoda
    4. EPA
    5. Deep Green
    6. Buzwagi
    7. Richmond
    8. Ufujaji wa kutisha wa mapesa ya nchi kupitia bajeti ya ikulu
    9. Wizi wa pesa tasilimu unaofanyika kila mara Kikwete akienda safari na nje.

    nk nk nk

    Hizi pesa zote zingeweza kusaidia mambo mengi sana Tanzania. Hata Kikwete akijisifia kuendeleza mipango ya maendeleo iliyoanzishwa (na kutengewa bajeti) na serikali ya Mkapa, bado madai yake ya kufanya vitu hayafikii ubadhirifu mkubwa kabisa uliofanyika katika (na kwa niaba ya) serikali yake.
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na wakati huo,

    haya yakiendelea


    [​IMG]
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na haya:

    [​IMG]
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa wanahitaji bajaji za kikwete:

    [​IMG]
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa wako hospitali

    [​IMG]
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa wamenitoa machozi

    [​IMG]
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakati huo huo, mama kikwete anatumia mamilioni kusafirishwa kwa ndege nchi nzima:

    [​IMG]
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee mtu yeyote mwenye akili timamu akimpigia Kikwete kura ni sawa na ule mfano wa Mwalimu Nyerere alioutoa kwamba mtu anakulaghai unampatia almasi zako halali na yeye anakupatia chupa zisizo na thamani na unatoka pale ukichekelea na kufurahi. Kikwete tumeambiwa ndiye aliyekwiba billioni zetu pale BOT wakati anagombea 2005 halafu amefuja mali zetu kwa anasa zake na familia yake halafu bado tunamshangilia na tunaridhika kwa mabango na kanga za elfu moja.. What a shame!
     
  9. N

    Nyanzura Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu Mwafrika pole sana inaumiza na inasikitisha sana miaka 50 baada ya uhuru, bado kuna watoto wanasomea katika mazingira haya. Bado huduma za jamii katika anga zote mijini hadi vijijini ni za kubabaisha.
    Ni watanzania wabinafsi tu wanaofikiri kinyumenyume, wasioona kitu zaidi ya matumbo yao ndo wanaweza kuona hii hali ni sawa, na kuishabikia na kuitetea kwa nguvu zao zote maana akili hawana.
    Tunahitaji mabadiliko, tunahitaji viongozi wanaojua kwa nini hii hali ya umasikini inaendelea kwa kasi pamoja na kwamba nchi ina raslimali nyingi. Tatizo letu ni viongozi, wamechoka kiakiri, hawana tena fikra za kumkomboa mtanzania zaidi ya kukomboa matumbo yao kwa wizi. Dawa ni kuwakataa hawa wezi ili Tanzania yenye neema kwa kila mtu ipatikane! Tukiamua tunaweza kuleta mabadiliko, kila mtu kwa nafasi yake afikirie na achukue hatua! Tuweke pembeni ushabiki wa vyama, tuchague watu wanaofaa!!
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wanafurahia ufisadi mkuu kwa vile unawanufaisha wao binafsi
     
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wakati huo huo,

    Kikwete anabembea Jamaica:

    [​IMG]
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na watanzania wakijeruhiwa na kampuni la kifisadi la Barrick:

    [​IMG]
     
  13. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wasifu wa Kikwete!


    1. Mwoga
    2. Hana Busara
    3. Mwenye Hasira
    4. Mtu wa Visasi
    5. Mropokaji
    6. Asiyejua Kutunza Siri (Toka akiwa Jeshini)
    7. Mpenda Anasa
    8. Mwenye Maamuzi ya Haraka Mepesi Pasi kuyapima ilhali yale ya Muhimu na Maendeleo yakisuasua
    9. Mfujaji (Asiyejua kuzuia matumizi yasiyo ya lazima)
    Onezeeni mengine....
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na wakati huo huo Kikwete akitumia gari la kifahari kabisa kugawa pipi kwa watoto:

    [​IMG]
     
  15. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hii laana haitamwacha
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa mkulima (Pinda) akajaribu kumweleza Kikwete kuwa hali mbaya, jamaa kama kawaida yake akasema..... niacheni mtoto wa KIkwere nitanue, umeona suti yangu leo?

    [​IMG]
     
  17. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na mkibisha na mimi nyie mbayu mbayu nyie, nitafunguliaa mbwa wewew ... heeeee

    [​IMG]
     
  18. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    na wewe mwafrika wewe ukileta za kuleta, nakuchapa ngumi za mapua nyambafu wewe:

    [​IMG]
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa watoto wakauliza, maisha bora yako wapi?

    [​IMG]
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu anaishi karibu na mgodi mkubwa kabisa wa dhahabu Tanzania ambao Tanzania inapata asilimia 1.5 tu ya faida.

    [​IMG]
     
Loading...