Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani MWANACHAMA na nani MWENYE CHAMA?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Graph Theory, Nov 23, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kati ya NAPE na magamba ma3 nani ni mwanachama wa magamba na nani mwenye chama?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Utatu Mtakatifu ni ma-CEO wa chama. Nape ni mtumwa wao, he do not deserve hata kuwa mwanachama.
     
Loading...