Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani mmiliki wa kiwanda cha Tanga Cement iliyo hapa Nchini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 10, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg zanguni kuna ishu fulani nataka niifuatilie hapo kiwandani. Kwa anayejua naombeni uwelewa wenu.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    dah pole sana...naonaona kama heading na maelezo hayaendani!!nadhani ni bora uombe contact za wafanyakazi au management ya pale...then u can make another step!!
    Anyway mfano, m-miliki anaitwa mr Chande..sasa sijui kama itakusaidia hii!!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ningependa nifike pale nikiwa on line nasiyo niwe wa kwenda na kuuliza uliza tena maana nina ishu NYETI na sasa nisingependa kuongea na Mbwa ningependa niongea na Mwenye Mbwa mwenyewe.
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    2009: Company ownership is as follows

    62.5% Holcim Mauritius
    36.25% Tanzania General Public & Institutions
    0.75% Employees Share Trust

    With 15000 Tanzanian being the shareholders, Tanga Cement shares trade under its brand name, Simba, at the Dar es Salaam Stock Exchange.

    Mie mmoja kati ya hao wamiliki 15000. Kama unadeal tuwasiliane fasta fasta.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Duh hizi lugha hizi...mkifungiwa mageti mnaanza kulaumu...umeona mchanganuo wa EMT ulivyo??sasa sijui utamwona nani??ny goodluk
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Ss EMT nitadhibitishaje ya kwmb wewe ni mmoja wao. Mi niko serias tafadhali!
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka hizo ni dharau za kuwadharau ndugu zako (Watz Wenzako) Pls omba samahani kwa Watz
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Kama kuna Ndg yeyote atakeyenielewa tofauti ama niliyesema naye ktk lugha chafu basi nawaambia NIWATAKE RADHI ila wasiniache mbali ktk thread yangu ya Mmliki wa kiwanda cha Tanga Cement ni nani?????
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    yaonekana una dharau wewe!mwenye kiwanda mfate mauritius maana ndiye mwenye hisa nyingi!vinginevyo muone md wa tanga cement ofisi ipo international house dar
     
  10. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hivi nani Mbwa? Ni sisi Watanzania.
     
  11. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mkuu mi nafanya kazi hapo.....maelezo hapo juu ni ya kweli kabisa..... Na kuhusu office ya Dar .....ofisi hiyo imefungwa badala yake ipo Mikocheni...ila office kuu ni Tanga main plant..so swala la mmiliki kama ilivyoorodheswa hapo juu......
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwani kufanya deal na kiwanda lazima uonane na mmiliki au wa kuonana nao ni UONGOZI wa kiwanda???Taabu yetu tushazoea MICHONGO; wewe mwenye kiwanda unamtakia nini??Unataka kukinuunua nini??
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg hapa nilipo nipo Same naelekea Tanga kwa ajili ya ile ishu wanaJF naombeni uelewa wenye kama mlivyokwishapata ktk thread yangu tafadhalini!
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg hapa nilipo nipo Same naelekea Tanga kwa ajili ya ile ishu wanaJF naombeni uelewa wenu kama mlivyokwishapata ktk thread yangu tafadhalini!
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hivi mikocheni haipo Dar?
    Nenda kaongee na uongozi wa kiwanda. Huwezitaweza kuongea na mwenye kiwanda. Kiwanda kinamilikiwa na zaidi ya watu 15,000. Na wengi hawaishi Tanga.

    Kama issue yako ni nyeti tutaijadili kwenye general meeting ya wamiliki.
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    POA EMT! Na kwa majr hy nipo hapa Korogwe nafanya mpango wa kutafuta malazi hapa early morning niingie njia moja.
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    EMT! Uko cha wapi? Mi ndiyo nimebakiza kilomita kadha kuingia Tanga Cement Company.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sasa si ungeingia kwenye web site.Ama ulikuwa unataka mtu wa kuongea nae kimtindo?Na mie ni mmiliki (nadhani nahodhi shares 0.00001% manake laki si pesa tena). Pm me ur issue kama iko moral tuongee
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ansia reception hapo kiwandani au ofisi zao hapa dar mirambo 50
     
  20. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii issue iliishia wapi vile? Nitafurahi sana kama muanzisha thread atarudi kuja kutoa mrejesho.
     
Loading...