Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani mmiliki wa Clouds Fm Radio na Clouds Tv?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raiamwematz, May 21, 2012.

  1. Raiamwematz

    Raiamwematz JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni kujua mmiliki wa clouds tv na fm radio
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,451
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 113
    nasikia anaitwa Joseph Kusaga....
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,767
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
  4. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani ni Efraim Kibonde
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,825
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 63
    Familia ya Kusaga ndio wamiliki
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7,699
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 83
    dina wa leo tena
     
  7. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,454
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 63
    hakuna mmiliki pale, ile kampuni inaendeshwa na vijana wanaojihisi wao ni wamarekani si watanzania as wanabeza sana vitu vya majuu kuliko vya bongo. Kiswahili ndo lugha yao ila wanajifanya hawajui na english hawajui ila wanajifanya wamarekani wa kibongo, kuna kazi hapo.
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 4,955
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 63
    Nasikia Kusaga na Kibonde ni "Partners"
     
  9. Raiamwematz

    Raiamwematz JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewapata wote, asanteni sana!!
     
  10. t

    tarizle Senior Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    talk that talk...
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 24,660
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 113
    Mali za Kusaga, Ruge muajiriwa tu, hana hata hisa
     
  12. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,502
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 83
    ..ndio nini hiyo?
     
  13. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    radio station kitu gani bana wanapata hela ya kula tu na kununua mashati
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,119
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Kuna uwezako walishauza shares na sasa ni minority shareholders?
     
  15. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,112
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Ni kweli Ruge ni muajiliwa, lakini ana kazi maalum ya kuwala mabinti wanaopenda mteremko...
     
  16. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,054
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Nasikia ni ya Ambilikile Mwasapile wa Samunge!
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,420
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    kamanda upo?
     
  18. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 731
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    una maana gani?ebu dadavua kidogo.
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,433
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48

    Na Ruge Mutahaba ni nani? Au meneja mahusiano?
     
  20. genekai

    genekai JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,642
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 48
    Kina Ruge Mutahaba!!!!
     
Loading...
Similar Threads - nani mmiliki Clouds Forum Date
Nani mmiliki wa UDA na Kwanini kipaumbele Habari na Hoja mchanganyiko Nov 27, 2015
Nani mmiliki wa Habari Leo? Habari na Hoja mchanganyiko Oct 23, 2015
Nani mmiliki wa Chanel Ten? Habari na Hoja mchanganyiko Oct 13, 2015
Mmiliki wa Radio ya UFM ni nani? Habari na Hoja mchanganyiko Sep 3, 2015
Ni nani mmiliki wa Tanganyika Packers!? Habari na Hoja mchanganyiko May 27, 2015

Share This Page