Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani mmiliki wa Channel Ten na Magic FM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Akiri, Oct 25, 2010.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wadau nina matangazo yangu ya kikampuni changu, na nilikuwa napanga kupeleka pale channel Ten, sasa nikampigia simu rafiki yangu anisindikize ndipo akaniuliza kwani na wewe ni fisadi? nikamwambia sijakuelewa ndipo akaniambia kuna kituo hicho kimenunuliwa na mafisadi yule Mwitaliano hayupo.

    Akasema kinamilikiwa na Rostam Aziz pamoja na Edward Lowassa nikabaki mdomo wazi. Ila naye hana uhakika. Mwenye kuujua ukweli huu atujulishe ili tusiendelee kuwaunga mkono mafisadi.



     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh hii kali ,nafikiri kuna mpango kabambe wa kuhakikisha vyombo vyote vya habari vinakuwa chini ya mafisadi ifikapo mwaka 2015!!!
     
  3. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wadau napenda kujua kituo hiki cha television nani anakimiliki? Siku za nyuma kama sikosei mmiliki alikuwa ni franko tramontano lakini nadhani alishaondoka nchini.
     
  4. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Swali lako bwana...la kichokozi!
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mzee mmoja hivi anaitwa King Majuto kama mfuatiliaji wa vichekesho utakuwa unamfuhamu.
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Rostam
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Tv za Kenya haziwezi kutowa coverage ya mazishi ya Kanumba, kuna vitu vingi vya msingi vya kuripoti.
     
  8. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nini TV za Kenya hata CNN, Sky News, BBC, na nyinginezo huwa zinatoa coverage ya mazishi ya celebrities! Hivi Kazi ya TV nini, na nini maana ya news?
     
  9. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Iko under SHIVACOM Group ya Tanil Somaiya
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    CNN, Sky News, BBC, walionesha mazishi ya Kanumba!!.....inaonekana wewe ni miongoni mwa wale msiokuwa na shughuli za kufanya mliojazana pale Leaders club kisa eti kumuaga Kanumba in working days!!
     
  11. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    MKUU vp unaitiilia shaka nn in any way? tujuzane tafadhali
     
  12. T

    The Businessman JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2015
    Joined: Jan 9, 2014
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,516
    Trophy Points: 280
    Aman iwe kwenu,

    Naomba kujua ni nani mmiliki wa kituo cha habari chanel ten.
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2015
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mimi....
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2015
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    kwa nini wataka kumfahamu
     
  15. T

    The Businessman JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2015
    Joined: Jan 9, 2014
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,516
    Trophy Points: 280
    Ndio, awali nilikuwa najua ni mali ya Rostam kumbe nilipotoka.
     
  16. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2015
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    MaCCM chini ya mwamvuli wa Ghabachori moja hivi.
     
  17. mazina

    mazina JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2015
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 713
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Ni ya mzungu muitalia mmoja anaitwa frank montana
     
  18. SUPER PREDATOR

    SUPER PREDATOR JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2015
    Joined: Apr 29, 2014
    Messages: 2,078
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Ni ya Mzito Kabwela
     
  19. m

    muyahudi Member

    #19
    Oct 13, 2015
    Joined: Sep 21, 2015
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aliye kuambia si mali ya rostam akuambie ni yanani.
     
  20. j

    josephmeela JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2015
    Joined: Aug 16, 2015
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna yule jamaa alikua shivacom Tamil sumaiya si ndio alinunua toka kwa mtaliano.
     
Loading...