Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani kati ya mawaziri 55 wa JK wanaweza kujivua magamba na kuvaa magwanda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, May 6, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Habari kuwa mawaziri 7 waliopo katika baraza la mawaziri wa JK na wabunge 70 wameomba kuvalishwa magwanda ni ya kustua sana kwani inaweza kusababisha serikali kusambaratika.

    Hapa hoja yangu tuwajadili ni akina nani kati ya mawaziri wa JK wana sifa za kuvalishwa magwanda kutokana na utendaji wao wa kazi uliotukuka na kuwa na fikra za kizalendo na kimapinduzi?
     
  2. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hao ni magufuri, sita, mwakyembe, mwandosya, mwanri, kagasheki na tibaijuka.
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Huyu kwa sasa ni mgonjwa na nadhani kutokana na umri wake inawezekana hata utendaji wake ukawa umepungua!
     
  4. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uzushi
     
  5. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magufuli'
     
  6. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanasiasa huwa wanaangalia maslahi yao kwanza,sasa wanaona sustainability ya ccm is questionable,so they are looking for exit point
     
  7. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Huyu nadhani huota CCM kila mara! Kwa namna alivyodhalilishwa na Pinda na JK angekuwa na akili nzuri angekwisha acha uwaziri!
     
  8. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,153
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nyalandu
    David Mathayo
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JK na Pinda nao wame-book nafasi Chadema!
     
  10. s

    slufay JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni propaganda tu hizi ..... ...... Inashusha hadhi ya mheshimiwa Mbowe ..... Mind that """" hata ccm kwa sasa haina kitengo cha Propaganda......... hakuna atakayeacha uwaziri aje cdm never happen ........ Je posho hawapokei? kina ZZZZK
     
  11. M

    Moony JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
     
  12. k

    kajugu Senior Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbowe mzushi tu....awataje basi
     
  13. H

    Hingi Jr Senior Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa nimeamini kuwa CDM wamekata tamaa na hawana jipya! Kwa mtu kama Mbowe kutamka jukwaani maneno ambayo jamii inayomsikiliza inaona anaongea utumbo na uongo ambao hata kichaa hawezi sema kweli cdm inabidi ijipange sana maana mwaka 2015 cdn itakumbwa na mfadhaiko sana pindi itakapoona majimbo karibu yote yanarudi CCM.KWANI CCM ni chama pendwa tanzania.Unafikiri Uwaziri ni kitu cha kuchezea mpaka mwanachama aliyepewa dhamana hiyo ya uwaziri aache akimbilie cdm ujue ni miongoni mwa wanaotakiwa wajivue gamba kama si hivyo labda angepewa uwaziri mbowe kimakosa.
    Kidumu chama tawala cha ccm.
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona hawa wote uliowataja ukiondoa mzee wa spidi na viwango (6), ni wale waliokwisha kunywa maji ya bendera ya kijani?
     
  15. s

    simon james JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Davd Matayo hatumhitaj CHADEMA Kwasababu kwa miaka 10 amekuwa kikwazo cha maendeleo jimbo la same magharibi
     
  16. i

    innocent j Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it will never happen, lets be realistic
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sioni hata mmoja...mtoto wa nyoka ni nyoka hata ukimvalisha kanzu atakua nyoka tuu
     
  18. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elewa dhana nzima ya hii post
     
  19. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na lusinde na mobimba,teh teh teh
     
  20. k

    katatuu JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    [hongera ccm.wakati cdm wanazidi kujidanganya nyie ni vizuri mkajipanga na kusonga mbele acheni marumbano nao
     
Loading...