Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani huyu - Mwanamboka?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by C.T.U, Jul 26, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    jamani naoma mnipe data zaidi ya huyu jamaa anayejiita mwanamboka maana mm namuona ona tu sijui anafanya shghuli gani ila nasikia kuwa ni mmoja kati ya matajiri sana tz ss kama kuna mtu anamjua kiundani zaidi plz a share n ass
     
  2. reuby

    reuby Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majina kufanana siyo lazima wafanane kiuchumi. unayetaka kumjua ni wa wapi, jinsia, umri au resume yake kwa ufupi ili tutofautishe
     
  3. B

    BrotherHim New Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamboka gani unaemuulizia?Najua mwanamboka ambae alikuwa tajiri sana miaka ya 80 na 90 na karibuni na miaka ya 2000 ndio yule mwenye luku na like godown pale mapambano.Huyo ndio alikuwa tajiri sana.Na ana mtoto wake ambae yuko kwenye maswala ya mitindo(mwanamama) sijui jina lake.Je wewe unaongelea mwanamboka yupi?
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ntafute janja Pori ntakupa data za Ki CIA
     
  6. P

    PWERU Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Salim AHMEDI Salikm
     
  7. i

    ikhwan safaa Senior Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamuulizia Saad Mwanamboka?

    Ukitaka ufaidi mwambie Mod aihamishe thread ipelekwe kwa Celebrities tumwage mboga
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    huyu mzee ana mwanae wa kiume anaitwa nasoro kama sijakosea mara mwisho kumuona alikuwa anavuta madawa ya kulevya nakumbuka miaka ya nyuma alikuwa anasoma kinondoni muslim kimbweru!mabrazameni watoto wa kishua walikwa wanakuja shule na magari sasa huyu dogo kituko alichofanya siku moja alikuja na scania na trailer la babake shule parking yote akaimaliza yeye!mwalimu sharrif kwa hasira akapiga marufuku wanafunzi kwenda na magari shuleni!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli ni kitambo..
     
  10. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kuna manufaa yoyote kwako ukimjua??????
     
  11. s

    sss Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni TELEX "MBOKA".
     
  12. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Dah jina tu limenifanya nikumbuke utotoni.

    Nakumbuka tukiwa watoto kila tunapoona gari scania 11 basi ilikuwa lazima tuiite kwa kuitaja ''wani wani mwanamboka'' huku tukishangiria basi madereve walikuwa wakituona tunavyo shangiria nao walikuwa na namna yao fulani ya upangaji na upanguaji wa gia yaani hapa na pale kaweka gia hapa na pale katoa gia. Basi sisi watoto ilikuwa burudani tosha..

    Pia enzi naanza kulisiki hilo jina pia nilikuwa na sikia na jina jingine MASANTULA. Sikumbuki ni nani nawapi nililisikia jina hili ila ni enzi nasika MWANAMBOKA ndo enzi nasikia MASANTULA.
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mambo yote ilikuwa MAGOMA MOTO
     
  14. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hivi ilifia wapi hii magoma moto?
     
  15. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nilifikiri yule mwanamboka wa TBC1 wa kipindi cha AFRIKA 1.
     
  16. K

    Karry JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    shukrani kwa kutujuza!
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mwanamboka na SCANIA 111 LBT ilikuwa noma miaka ya themanini. ile gari mkwara wake ilikuwa inapigwa gia tano kabla haijaanza kutembea ni vibuyu tuuu. Chikirintintiii chikirintintiii salisha weee hayo MAGOMA MOTO yapo kinondoni hahaaaaa tehe mdundiko huooo. MAGOMA MOTO John Lamba jamaa na yeye tajiri wa kufa mtuuuu
     
  18. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah kuna mshikaji anaitwa MANDWANGA, anamfahamu sana huyu mtoto wa mwanamboka anayeitwa Nassor kuwa ni mtu anayependa totoz sana lakini alipata mshangao kumuona mke wake ktk wimbo wa Diamond ule wa Mbagala na kuleta mtafaruku mkubwa ktk ndoa yao.
     
  19. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba kuwauliza swali linalonitatiza sana.

    Miaka ile ya themanini wakati mi niko mdogo kule Kinondoni kulikuwa na tajiri mmoja mwenye magari mengi aina ya scania 111, jamaa mwenyewe alikuwa anaitwa MWANAMBOKA na mascania yake tulikuwa tunayaita mascania ya Mwanamboka.

    Huyu jamaa ni maarufu sana Kinondoni pale, sasa miaka ya 2000's akaja akajitokeza binti mmoja anayeitwa KHADIJA MWANAMBOKA, sasa nauliza huyu Khadija Mwanamboka ni mwanawe au ni ndugu au ni jina tu limefanana? Maana huyu Khadija anaonekana ni mwarabu na yule mzee mwenyewe kama jina lake linavyoonyesha ni mswahili ila sijui ni wa mkoa gani wala kabila gani.

    Hivyo jamani kwa yeyote yule mwenye kumjua huyu mzee atupe historia yake na ya familia yake mana alikuwa maarufu sana enzi hizo dsm.
     
  20. NTIKA

    NTIKA Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Saad Ally alishajitoa,mwenye Mwanamboka Hauliers anaitwa Salum mwenye kufanana na Madiluu sytem.
     
Loading...