Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani huyu anyedhalili wimbo wetu wa Taifa Redioni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Dec 9, 2011.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hata kama nchi haina kiongozi mzuri Kama Tz leo, Bado tunahitaji urithi wetu ulindwe vema. Hasa WIMBO wetu mtukufu wa TAiIFA. Sijui ni nani mwenye mamlaka ya kuulinda, nasema sijui. Siku hizi za karibuni (juma hili) nimekua nikisikia sauti MBAYA kabisa ikiuimba wimbo wetu vibaya sana. Hii ni dhihaka kubwa kwetu wa TZ. Ukizingatia wimbo huu ulikuwa ukiimbwa redioni na vyombo vya ulinzi tu. Leo unaimbwa ovyo ovyo na wasanii wasio na maadili. Hata Masanja amefikia (the origino komedi) hapo pia. Tafadhali tuuheshimu na isiwe rekoding ya mtu binafsi hii ni mali ya Taifa. Acheni ujinga chezeeni hayo mengine.
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaanza kuchanganyikiwa..........kamuone daktari wa vichaa fasta pale Muhimbili.
     
  3. D

    Danniair JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hao wataalamu hawapo ningekupeleka wewe kwanza uliyeniona mimi kichaa nawe mzima. Hiyo ndiyo sheria ya vichaa.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    matatizo yoote ya tanzania umeona wimbo wa taifa ndio priority.?
     
  5. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe ndio chizi kama hujijui mwenzio anaongea vya maana ww unaleta masihala.
     
Loading...