Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani atatuchukua nchi ya ahadi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lakuchumpa, Apr 18, 2012.

  1. L

    Lakuchumpa Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani watanzania tunalia na tunalia sbabu ya umaskini uliokithiri
    kwani tuna resources za kutosha ila sera mbovu na uongozi mbovu ndo chanzo
    Ninani akubali kujitwisha guia hili la misumari na kuwapeleka wananchi pale wanakopatamani?
    Tunaitamani sana nchi ya haadi ila wa kuwasidia watanzania ndotatizo
     
Loading...