Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani atakuwa Waziri Mkuu Mpya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Apr 19, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kuna kila dalili ya serikali ya JK kuangushwa bungeni!

    Je ni nani tutarajie anakubalika na wabunge kuwa Waziri Mkuu mpya?
     
  2. REBEL

    REBEL Senior Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sisi tunataka rais mpya
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anayetakiwa ni Rais mpya hao wote wameoza
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Riz-waaan!
     
  5. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni kweli tunataka Rais mpya lakini kwa mujibu wa Katiba tuliyonayo kinachowezekana ni kumwondoa Waziri Mkuu kwa kumpigia kura za kutokuwa na imani naye!
     
  6. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Lowasa pekee kwa sasa! No body else!!
     
  7. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani ikipigwa kura ya kutokuwa na imani na Rais, anayewateua hao mawaziri, itabidi rais avunje bunge na kuitisha uchaguzi upya.
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mwanri anafaa manake anavyoongea nahisi ukikaa karibu nae utalowa
     
  9. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 763
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    leo napita tu
     
  10. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwakyembe for da post pls.
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    :A S-rap: Lusinde please........to ease the downfall!!!
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Akichaguliwa Mwanri, safariya ukombozi itakuwa ngumu.
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tupunguze hisia wakuu, mbona tunakuwa kama hatuijui nchi yetu!?
    Kinachoendelea dodoma ni igizo la wabunge wa ccm kutaka kuwahadaa wananchi wajinga ili waone bado ccm ni chama chao na kwamba wabunge wa ccm pia wanajua kubwata!
    Hamna wa kuangusha serikali pale, tunachokitaka toka kwa wabunge wa ccm ni kikubwa kuliko uwezo wao wa kutenda kwa mazoea!
    Sisi tulioelevuka japo kidogo tukianza kulewa hisia utafikiri kinachotokea bungeni ni kipya sana ndo tutawayumbisha masikini wengine kuona uh kumbe hata wabunge wa ccm wanafanya kazi wakati hamna chochote walichofanya mpaka sasa.
    Tuwaangalie mwisho wao kwanza
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,032
    Likes Received: 9,678
    Trophy Points: 280
    ...Nakubaliana nawe kabisa Mkuu...Kinacofanywa sasa hivi kule Dodoma na Wabunge wa Magamba ni usanii mtupu ili kuwahadaa Watanzania baada ya kuona kifo cha chama chao kinakuja kwa kasi ya kutisha kuliko walivyotarajia....Salama lakini Mkuu JG? Nisalimie wote uwapendao. Mie niko kabisa namshukuru Mungu.
     
  15. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kumbuka yaliyompata Lowasa!

    Sidhani kama Pinda hata leo hii ni maarufu kama Lowasa na isitoshe Lowasa alikuwa na mtandao mkubwa!
     
  16. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa tunakuwa Low thinkers kama tunafikiri kweli wabunge wa CCM watafanya mabadiliko.

    Chama kinashika hatamu
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Masikini CCM! Huwa nawahurumia sana wanasiasa vijana waliopo ktk chama hii! Sijui baada ya anguko watafanya kazi gani huku mtaani!!! Wameisha zoea dezo na kuhongwa! Wengi wao watapata msongo wa mawazo na kufa!
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhhhh kuangushwa sidhani maana jana kila mtu anacharukia watu wanaowajua halafu sijaona wakitoa majibu ya matatizo hayo..
     
  19. i

    iseesa JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna anayefaa. Rais alivunje Bunge na aitishe uchaguzi mkuu mapema
     
  20. i

    iseesa JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna anayefaa. Rais alivunje Bunge na aitishe uchaguzi mkuu mapema
     
Loading...