Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani atakayevumilia usaliti huu wa serikali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by oba, Feb 14, 2012.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    [h=6]Blandina Nyoni na Dr Deo Mtasiwa bado wapo Wizarani
    Wakati tukiendelea kupokea na kung'amua vitendo mbalimbali vya ufisadi vilivyofanywa na Mapacha wawili wa Wizara ya Afya (Blandina Nyoni na Dr Deo Mtasiwa), habari nilizozinyaka leo kutoka kwa watumishi watatu na baadae nikadhibitishiwa na Mkuu wa Idara mmoja ambae yupo Wizara ya Afya, zinasema Katibu Mkuu na Mganga Mkuu wa Serikali waliosimamishwa kazi na Waziri Mkuu, Mizengo Pinda bado wapo kazini na hata leo wamekuwepo Ofisini.

    Habari zinasema kuwa wamekuwa katika heka heka za kuweka sawa nyaraka zao vizuri hasa zile zinahusu Manunuzi. Concern yetu hapa ni kwamba imekuwaje Pinda ameweza kuwadanganya Madaktari kuwa mahasimu wao wakuu Bi Blandina Nyoni na Dr Deo Mtasiwa amewasimamisha kazi tangu mchana wa Alhamisi ya tarehe 09/02/2010 wakati bado wameendelea kwenda ofisini hadi leo?

    Hofu inayoibuka hapa ni kwamba kama wataendelea kwenda ofisini wakati tayari wamesimamishwa kazi na Waziri Mkuu katangaza kuwa wanachunguzwa na vyombo vya dola, Je hawawezi kutumia mwanya huu kupika au/na kupoteza nyaraka za serikali ambazo zingesaidia katika ushahidi? Na je Waziri Mkuu Mizengo Pinda, anamdanganya nani kwamba Blandana Nyoni na Deo Mtasiwa wamesimamshwa wakati bado wanaenda ofisini tena kwa kutumia V8 za serikali?
    [/h]
     
  2. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Only in TZ.
     
  3. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Brother Pinda tumeshamzoea na Matamko yake yasiyotekelezeka.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wasifunge hata mizigo yao? wasi-handover hata majukumu yao. Ushahidi wa madudu kama upo haufutiki wala haupotei.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nadhani pinda anataka kujiuzulu......
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanza kama mimi ningelikuwa Mizengo Pinda, Ningeshajihachia madaraka siku nyingi tangu inshu ya Jairo, kisa na mkasa kudharaurika katika jamii.
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Napata hasira sana ninapopata habari kama hizi,hivi Tanzania tuna serikali au tuna genge la wahuni?maana viongozi wetu wote hakuna anayejari,NYIE WAKUU WA NCHI MNAFANYA NINI? Jamani achieni madaraka wajaribu na wengine,nyie mmeshindwa kabisa NG'ATUKENI.
     
  8. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyoni Kasimamishwa!!! what about Jairo's Story? wote wale kwa uelewa wangu ni makatibu wakuu!! kwa nini ashindwe kumsimamisha Jairo halafu aweze kumsimamisha Nyoni?
    Hakika madaktari waliingizwa mjini!! walionyeshwa bulb wakaambiwa ndio mwezi nao wakakubali!! huenda ndio sababu madaktari hawa huweza kufanya operation ya Kichwa badala ya ile ya mguu!!!
    WHAT A SAD STORY!!
     
Loading...