Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani anayetoa siri nzito za CCM na kuwapa CDM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yplus, Mar 25, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inadhihirisha kuna wana CDM ndani ya CCM ila hakuna wana CCM ndani ya CDM.
    Najua CCM mnapasua vichwa kila siku kujiuliza ni nani anaye vujisha siri zenu nyeti na harakati zenu za kijasusi kwa wana CDM?
    CCM mmekwisha na M4C itawala mbaya,kufikia mwaka 2015 mtakuwa mmebaki mifupa tu...
    Nawasilisha...
     
  2. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nape na Nchemba
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapa umewasilisha nini? Mimi hata sielewi unaongea kitu gani. Maana husemi ni siri gani za CCM zilivuja kwenda CHADEMA na ni lini.
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wasira,mwigulu,mkama,ana makinda,Komba na kingunge ni wanachadema kila siku tunampa siri za c.c.m Dk.slaa.tunaipenda cdm
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli. sioni topic hapa.

     
  6. G

    Gwesepo Senior Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :lock1: mie yangu macho kikulacho kinguoni mwako
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkapa na lowassa
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kabla ya kile kikao cha NEC cha CCM kilichotaka kuwafukuza MAFISADI, Kuna kile kikao cha sekretarieti kilichokuwa na wajumbe 9 tu, ila habari zao za ndani walizotaka hata wana CCM wasijue zikavuja zote.
     
  9. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    karibu jf !!!!
     
Loading...