Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani anatakiwa kumpigia simu/sms mwenzake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Going Concern, Sep 2, 2011.

  1. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Hii kitu inaboa sana, utaskia, mbona leo umekua kimya sana? I hate that, mi navyojua kwenye mapenzi anayemkumbuka mwenzie ndo anatakiwa kum call no mata how many times...!! Hii tabia wanayo sana girls,
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    dah.......wanawake wanapend mno kupigiwa simu
    ukiwa mvivu kwa hilo ni issue....not that i am that good either..lol
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    kwani kabla ya simu mapenzi sii yalikuwepo jamanii.....unajua hapa inabidi tuu wanawake waelewe kuwa sio lazima jamaa akupigie simu maana sasa hiyo imekuwa kzi sasa....kweli atakapo kumiso anaweza panda hewani...but lets leave fone calls for emergencies!!!
     
  4. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Binafsi nakwazwa sana na swali la namna hii ''mbona hujanipigia simu ?''
    means uyo mwenziwako anakutumia tu kwa ajili ya kumfurahisha hata kama hujickii kumpigia cm labda una jambo limekutatanisha na hutaki kushare na mtu hilo jambo,hivyo ukawa frastreted ,
    bado unalazimika umpigie na mara nyingi hawa watu huwa wanapenda kuckia mambo mazuri ,
    cpendi, huu n ulimbukeni na mapenzi ya dhati hayako kiudanganyifu kiac hicho!
     
  5. S

    Saas JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote mnapaswa kufanya hiyo initiative na sio mmoja kumtegea mwenzake au kumfanya mwenzake ndio kila saa na kila siku awe anapiga yeye na kutuma SMS yeye
     
  6. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    ingekuwa phone calls are for emergencies nadhani simu zingetengenezwa na namba 911 pekee. Hizo digits nyingine zimewekwa ili upigeee kijana simu ni kwa mawasiliano....HELLO!
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Yaani mimi nisipopigiwa simu siku nzima huwa najikausha na mimi ila kesho yake natangaza ban
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kwani emergency ni hadi iwe 911?
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani we mwanamke ni Kinyonga balaa!!!!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hapana ....ata 444 ni emgncy cl!!!!!!!!!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata 112
    <br />
    <br />
     
  12. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    yaani siku nzima asinipigie kabisaaa.....aisee sitamuelewa. mapenzi ya wapi hayo! kama naumwa je! its just natural inapendeza mwanaume akianza.... NO HARD FEELINGS GUYS!
     
  13. HekimaMoyoni

    HekimaMoyoni Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mnawashambulia sana wanawake? sithan kama ndio wenye hilo tatizo tu, hata baadhi ya wanaume wanayo.
    Jambo la msingi kama mtu hajakumbuka au hajakupigia, jua nafasi yako katika akili yake sio kubwa kihivo, au yuko Busy na mambo mengine.
    Wengine ni mazoea tu, wala hawakumbuki.
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo rate of turnover ni kubwa sana
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Wanaamin kuwa Mwanamme yupo kwa ajili ya kuwa care thats why wanafanya hivyo.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wote mpigiane kudumisha penzi,not one way traffic.
     
  17. s

    slayvai Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikubwa angalia,hajapga just kol.haina maana ya kushndana hayo sio mapenz
     
  18. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na je ukipigiwa na ukashindwa kujipokea itakuwaje?Mmmmm Bebii mwongo wewe najua kunawakati haupokeii simu je huyo anayekupigia hatajikiaje?Au nawewe utapewa Ban?

    Kinyonga kivipi?Tupe rangi zake Bebii Kinyonga..
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mapenzi bila ya mawasiliano sio mapenzi.wakaka mjue kupenda,huwasiliani na mwenzio,ina maana hayupo kwenye mawazo yako.mkiambiawa hamjui kupenda,mnalalamika.kumpa mwenzio attention ni vizuri,hata kama ana shida akiwasiliana na anae mpenda anajisikia faraja fulani.ila wote mkikaa kimya,taratibu mapenzi hufa
     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    suala la msingi hapa na ambalo mtoa mada anataka juzwa ni kwa nini mnapenda kuanzwa kupigiwa,...anyway mm ni sina simu hivyo wa kwangu kazoea_naweza kaa hata wik hatuja wasiliana
     
Loading...