Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani anaemiliki kiwanda cha ARV feki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjenda Chilo, Oct 11, 2012.

  1. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    A point of interest, ni nani wa mbele na nyuma ya pazia wanamiliki hiki kiwanda? acheni wanaojua watujuze.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Lazima atakuwa ni gabachori mmoja, mchangiaji mzuri wa chama na anayejua kula na wakubwa
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Ni lazima atakuwa mjamaa kutoka kule nchi ya mbali wanakolala barabarani ila wakija huku wananing'inia kwenye maghorofa.UUaji wa aina hiyo unatakiwa ushughulikiwe kwa nguvu zote
     
  4. commited

    commited JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni jambo la hatari sana kuleta siasa katika afya za watu waziri wa afya(dr. Hussein mwinyi) anamsimamisha kazi mkuu wa msd, na kuzema hizo dawa feki zimeshatolewa sokoni, je ni watu wangapi wameshazitumia hizo dawa, ni madhara kiasi gani wamepata au watapata? Kwa kweli nashauri zile sheria za china zije na zitumike, ili ujinga kama huu usiendelee bila hivyo naona hapa ni masihala na blablaaaa kila kitu huku watu maskiini wakiangamia. Huyo mmiliki wa hicho kiwanda atakuwa na backup ya haohao wezi walipo serikalini wakiongozwa na jk mwenye, maana huyu jk na uko wake wameamua kuigeuza tz ni kitega uchumi chao, wanafanya na kupora kila kitu anytime...
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Ni ya mbunge mmoja wa ccm yeye na mume wake majina yao yamenitoka kidogo ila walianza kuwa maduka ya phamarcy baadae huyo mama akawa anachezesha upatu baadae akawadhurumu wanawake wenzake yeye na mume wake ndio wakafungua kiwanda cha Dawa wenye data zaidi watakuja kuwapa A-Z
     
  6. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,875
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    somebody Madabida au Madabila ila ni watu wa Chama chetu cha naniiiii
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we humjui? Nani wanamiliki biashara ya dawa za kulevya?
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Yap huyo huyo na ni mmoja wa wale mashangingi wa mjini kwa waliowahi kukutana nae watakubaliana na mimi
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani tusiwe na nyuso za haya kwa watu waovu kama hawa, mkisubiri serikali hii iwashuhulikie ni ndoto mfano ni polisi waliomuua Mwangosi. Wekeni picha hapa tuwajue kwa sura zao.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
  11. M

    MwalimuMkuu Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni Baba Mwaanasha and his Family
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    C.T.U are you referring to Madabida? Is Tanzania Pharmacetical the producer of those fake ARVs?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Yaani sasa mafisadi wamefika mbali. Inabidi wahusika wanyongwe, huwezi cheza kamari na maisha ya watu. Hata Nigeria hawajafikia hatua hii. Waliposema mwanzoni feki wakabisha kumbe wanawaua watanzania taratibu. THIS IS EVIL.
     
  14. a

    adolay JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Exactly.
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Ndo dili alokataa mwakyusa likamkosti.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Ndo dili alolikataa mwakyusa likamkosti.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hilo swala lipo kwenye uchunguzi utaingilia mwenendo wa uchunguzi.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Inatakiwa tuige sheria za China ni kunyonga tu watu kama hawa.
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Nimesoma mahali hapa hapa JF, kwamba kiwanda kile ni mali ya familia ya akina Madabida. Ni makada maarufu wa magamba kwa mkoa wa Dar. Tutajibeba mwaka huu.
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Idimi inawezekana kuna "disagreement" maana ninavyofahamu kile kiwanda walipata mbia nadhani toka Ujermani kwa ajili ya kutengeneza hizo dawa na lazima zilihakikiwa kabla ya kuanza kusambazwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...